PublishPress Revisions Free 3.8.0-rc4 - en to vi translation catalogue (559 entries)

note: Description of the plugin
en: Maintain published content with teamwork and precision using the Revisions model to submit, approve and schedule changes.
vi: Duy trì nội dung đã xuất bản với sự hợp tác và chính xác bằng cách sử dụng mô hình Revisions để gửi, phê duyệt và lên lịch thay đổi.

en: Sorry, you are not allowed to delete this revision.
vi: Xin lỗi, bạn không được phép xóa bản sửa đổi này.

en: Sorry, you are not allowed to approve this revision.
vi: Xin lỗi, bạn không được phép phê duyệt bản sửa đổi này.

en: Sorry, you are not allowed to submit this revision.
vi: Xin lỗi, bạn không được phép gửi bản sửa đổi này.

en: Sorry, you are not allowed to decline this revision.
vi: Xin lỗi, bạn không được phép từ chối bản sửa đổi này.

en: The revision was restored.
vi: Bản sửa đổi đã được khôi phục.

en: The revision was scheduled for publication.
vi: Bản sửa đổi đã được lên lịch xuất bản.

en: The revision was published.
vi: Bản sửa đổi đã được xuất bản.

en: The unfiltered_html capability is required to create a revision of this post. See %sdocumentation%s.
vi: Khả năng unfiltered_html là cần thiết để tạo một bản sửa đổi của bài viết này. Xem %s tài liệu %s.

en: The post already has a revision in process.
vi: Bài viết đã có một bản sửa đổi đang được xử lý.

en: Revision
vi: Bản sửa đổi

en: Has Revision
vi: Có bản sửa đổi

en: New Revisions
vi: Bản sửa đổi mới

en: PublishPress Revisions Network Settings
vi: Cài đặt mạng PublishPress Revisions

en: Network Settings
vi: Cài đặt mạng

en: PublishPress Revisions Network Defaults
vi: Mặc định mạng PublishPress Revisions

en: Network Defaults
vi: Cài đặt Mạng

en: Scheduled Revisions are unavailable because WP-Cron is disabled. If you are triggering WP-Cron externally, see %sRevisions > Settings > New Revisions > Scheduling%s.
vi: Các phiên bản đã lên lịch không khả dụng vì WP-Cron đã bị vô hiệu hóa. Nếu bạn đang kích hoạt WP-Cron từ bên ngoài, xem %sPhiên bản > Cài đặt > Phiên bản Mới > Lên lịch%s.

en: Revisions
vi: Phiên bản

en: Past Revisions
vi: Phiên bản Trước

en: PublishPress Revisions Settings
vi: Cài đặt Phiên bản PublishPress

en: Settings
vi: Cài đặt

en: Upgrade to Pro
vi: Nâng cấp lên Pro

en: Can edit draft Posts from other users.
vi: Có thể chỉnh sửa bài viết nháp từ người dùng khác.

en: Can edit Revisions from other users.
vi: Có thể chỉnh sửa các phiên bản từ người dùng khác.

en: Can see New Revisions from other users.
vi: Có thể xem các phiên bản mới từ người dùng khác.

en: Can access New Revisions.
vi: Có thể truy cập các phiên bản mới.

en: Can manage Unsubmitted Revisions.
vi: Có thể quản lý các phiên bản chưa nộp.

en: Preview other user's Revisions (without needing editing access).
vi: Xem trước các phiên bản của người dùng khác (không cần quyền chỉnh sửa).

en: Restore an archived Revision as the current revision.
vi: Khôi phục một phiên bản đã lưu trữ làm phiên bản hiện tại.

en: View Past Revisions.
vi: Xem các phiên bản trước.

en: If you like %1$s, please leave us a %2$s rating. Thank you!
vi: Nếu bạn thích %1$s, vui lòng để lại cho chúng tôi một đánh giá %2$s. Cảm ơn bạn!

en: About PublishPress Revisions
vi: Giới thiệu về Phiên bản PublishPress

en: About
vi: Giới thiệu

en: PublishPress Revisions Documentation
vi: Tài liệu về Phiên bản PublishPress

en: Documentation
vi: Tài liệu

en: Contact the PublishPress team
vi: Liên hệ với đội ngũ PublishPress

en: Contact
vi: Liên hệ

en: show current users (%d)
vi: hiển thị người dùng hiện tại (%d)

en: show eligible users (%d)
vi: hiển thị người dùng đủ điều kiện (%d)

en: filter:
vi: lọc:

en: select
vi: chọn

en: unselect
vi: bỏ chọn

en: This was an update to a revision which is still in the workflow process.
vi: Đây là một bản cập nhật cho một phiên bản vẫn đang trong quy trình làm việc.

en: This was an update to a revision which was published after further editing.
vi: Đây là một bản cập nhật cho một phiên bản đã được xuất bản sau khi chỉnh sửa thêm.

en: Revision Author: %s
vi: Tác giả phiên bản: %s

en: Post Author: %s
vi: Tác giả bài viết: %s

en: Revision Date: %s
vi: Ngày phiên bản: %s

en: Approved by: %s
vi: Được phê duyệt bởi: %s

en: Publication Date: %s
vi: Ngày xuất bản: %s

en: Search results for "%s"
vi: Kết quả tìm kiếm cho "%s"

en: Delete Revision
vi: Xóa phiên bản

en: Post Type
vi: post type

en: Revised By
vi: Đã sửa bởi

en: Revision Date
vi: Ngày phiên bản

en: Action
vi: Hành động

en: Approved By
vi: Người phê duyệt

en: Published Date
vi: Ngày xuất bản

en: Published Author
vi: Tác giả xuất bản

en: just now
vi: vừa xong

en: %s minutes ago
vi: %s phút trước

en: %s minute ago
vi: %s phút trước

en: %s hours ago
vi: %s giờ trước

en: %s hour ago
vi: %s giờ trước

en: Scheduled Revision Publication
vi: Xuất bản sửa đổi theo lịch trình

en: Revision Publication
vi: Xuất bản sửa đổi

en: Edit of %s
vi: Chỉnh sửa của %s

en: Edit of published Revision
vi: Chỉnh sửa của sửa đổi đã xuất bản

en: Direct Edit
vi: Chỉnh sửa trực tiếp

en: All Post Types
vi: Tất cả các loại bài viết

en: All Revision Authors
vi: Tất cả các tác giả sửa đổi

en: All Revision Dates
vi: Tất cả các ngày sửa đổi

en: All Publish Dates
vi: Tất cả các ngày xuất bản

en: All Approvers
vi: Tất cả những người phê duyệt

en: All Authors
vi: Tất cả các tác giả

en: Reset Filters
vi: Đặt lại bộ lọc

en: All
vi: Tất cả

en: My Revisions
vi: Các sửa đổi của tôi

en: Compare Changes in %s
vi: So sánh thay đổi trong %s

en: Preview Revision
vi: Xem trước sửa đổi

en: Edit parent revision
vi: Chỉnh sửa sửa đổi cha

en: Edit parent post
vi: Chỉnh sửa bài viết cha

en: Edit Parent
vi: Chỉnh sửa Cha

en: List Revisions of this Post
vi: Danh sách các sửa đổi của bài viết này

en: Filter
vi: Lọc

en: Delete Past Revision
vi: Xóa sửa đổi trước

en: No revisions found.
vi: Không tìm thấy sửa đổi nào.

en: Status
vi: Trạng thái

en: View preview
vi: Xem trước

en: Scheduled publication: %s
vi: Xuất bản theo lịch: %s

en: Requested publication: %s
vi: Yêu cầu xuất bản: %s

en: This revision is not scheduled yet. It must be approved.
vi: Sửa đổi này chưa được lên lịch. Nó phải được phê duyệt.

en: No author
vi: Không có tác giả

note: translators: %s: post title
en: Edit published post
vi: Chỉnh sửa bài viết đã xuất bản

note: translators: %s: post title
en: View only revisions of %s
vi: Chỉ xem các phiên bản sửa đổi của %s

en: View published post
vi: Xem bài viết đã xuất bản

en: Compare Past Revisions
vi: So sánh các phiên bản trước

en: History
vi: Lịch sử

en: My Activity
vi: Hoạt động của tôi

en: All %s
vi: Tất cả %s

en: Unschedule
vi: Hủy lịch

note: translators: %s: post title
en: Discard Revision
vi: Bỏ qua phiên bản sửa đổi

en: All Revision Statuses
vi: Tất cả trạng thái phiên bản sửa đổi

en: All Posts
vi: Tất cả bài viết

note: translators: %s: post title
en: Edit Revision
vi: Chỉnh sửa phiên bản sửa đổi

en: Compare Changes
vi: So sánh thay đổi

en: Publish <b>on approval</b>
vi: Xuất bản <b>đang chờ phê duyệt</b>

en: Revision updated. %sView Preview%s
vi: Phiên bản sửa đổi đã được cập nhật. %sXem bản xem trước%s

en: Revision updated.
vi: Phiên bản sửa đổi đã được cập nhật.

en: Copy
vi: Sao chép

en: Copy content to the clipboard.
vi: Sao chép nội dung vào bảng tạm.

en: Copy the above content to the clipboard.
vi: Sao chép nội dung trên vào bảng tạm.

en: Compare %s of "%s"
vi: So sánh %s của "%s"

en: Post Date
vi: Ngày đăng bài

en: Post Parent
vi: Đăng bài cha

en: Menu Order
vi: Thứ tự Menu

en: Comment Status
vi: Trạng thái Bình luận

en: Ping Status
vi: Trạng thái Ping

en: Page Template
vi: Mẫu Trang

en: Featured Image
vi: Hình ảnh nổi bật

en: Beaver Builder Data
vi: Dữ liệu Beaver Builder

en: Beaver Builder Settings
vi: Cài đặt Beaver Builder

en: Scheduled for
vi: Đã lên lịch cho

en: Requested for
vi: Đã yêu cầu cho

en: Modified
vi: Đã sửa đổi

en: %s%s from now
vi: %s%s từ bây giờ

en: Approve
vi: Chấp thuận

en: Preview / Approve
vi: Xem trước / Chấp thuận

en: Preview
vi: Xem trước

en: Preview / Restore
vi: Xem trước / Khôi phục

en: Manage
vi: Quản lý

en: List
vi: Danh sách

en: All settings on this tab are assigned network-wide.
vi: Tất cả các cài đặt trên tab này được gán cho toàn mạng.

en: Setting Scope
vi: Phạm vi cài đặt

en: Features
vi: Tính năng

en: Options
vi: Tùy chọn

en: Integrations
vi: Tích hợp

en: Statuses
vi: Trạng thái

en: Notifications
vi: Thông báo

en: Revision Submission
vi: Nộp bản sửa đổi

en: Use alternate labeling: "Working Copy" > "Change Request" > "Scheduled Change"
vi: Sử dụng nhãn thay thế: "Bản sao đang làm việc" > "Yêu cầu thay đổi" > "Thay đổi đã lên lịch"

en: New Revisions access requires role capability
vi: Truy cập bản sửa đổi mới yêu cầu khả năng vai trò

en: Managing %s requires role capability
vi: Quản lý %s yêu cầu khả năng vai trò

en: Working Copy creation requires role capability
vi: Tạo bản sao đang làm việc yêu cầu khả năng vai trò

en: Revision creation requires role capability
vi: Tạo bản sửa đổi yêu cầu khả năng vai trò

en: Posts / Pages list: Use "Edit" caption for %s link
vi: Danh sách Bài viết / Trang: Sử dụng chú thích "Chỉnh sửa" cho liên kết %s

en: Enable %s
vi: Bật %s

en: Limit to one active revision per post
vi: Giới hạn một bản sửa đổi hoạt động cho mỗi bài viết

en: Refresh "Has Revision" flag before suppressing Create Revision
vi: Làm mới cờ "Có bản sửa đổi" trước khi ẩn chức năng Tạo bản sửa đổi

en: If post contains custom html, require unfiltered_html capability
vi: Nếu bài viết chứa html tùy chỉnh, yêu cầu khả năng unfiltered_html

en: Auto-submit revisions created by a user with publishing capability
vi: Tự động nộp các bản sửa đổi được tạo bởi người dùng có khả năng xuất bản

en: Auto-submit revisions
vi: Tự động nộp các bản sửa đổi

en: Change Request submission require role capability
vi: Yêu cầu khả năng vai trò để gửi yêu cầu thay đổi

en: Revision submission requires role capability
vi: Yêu cầu khả năng vai trò để gửi bản sửa đổi

en: Editing others' Revisions requires role capability
vi: Chỉnh sửa các bản sửa đổi của người khác yêu cầu khả năng vai trò

en: Listing others' Revisions requires role capability
vi: Liệt kê các bản sửa đổi của người khác yêu cầu khả năng vai trò

en: Users can always administer revisions to their own editable posts
vi: Người dùng luôn có thể quản lý các bản sửa đổi cho các bài viết có thể chỉnh sửa của chính họ

en: Also notify on Revision Update
vi: Cũng thông báo về Cập nhật Bản sửa đổi

en: Apply API actions to mimic Post Update
vi: Áp dụng các hành động API để bắt chước Cập nhật Bài viết

en: Hide html tags on Compare screen
vi: Ẩn các thẻ html trên màn hình So sánh

en: Hide copy buttons on Compare screen
vi: Ẩn các nút sao chép trên màn hình So sánh

en: Use WP-Cron scheduling
vi: Sử dụng lập lịch WP-Cron

en: Site uses a custom trigger for WP-Cron tasks
vi: Trang web sử dụng một kích hoạt tùy chỉnh cho các tác vụ WP-Cron

en: Asynchronous Publishing
vi: Xuất bản không đồng bộ

en: Update Publish Date
vi: Cập nhật Ngày xuất bản

en: Update Modified Date
vi: Cập nhật Ngày sửa đổi

en: Use %1$sPlanner Notifications%2$s
vi: Sử dụng %1$sThông báo Kế hoạch%2$s

en: Email original Author when a %s is submitted
vi: Gửi email cho tác giả gốc khi một %s được gửi

en: Email the original Author when a %s is approved
vi: Gửi email cho tác giả gốc khi một %s được phê duyệt

en: Email the Revisor when a %s is approved
vi: Gửi email cho người sửa khi một %s được phê duyệt

en: Email the original Author when a %s is published
vi: Gửi email cho tác giả gốc khi một %s được xuất bản

en: Email the Revisor when a %s is published
vi: Gửi email cho người sửa khi một %s được xuất bản

en: Enable notification buffer
vi: Bật bộ đệm thông báo

en: Revisors can create a new revision for any custom post type
vi: Người chỉnh sửa có thể tạo một phiên bản mới cho bất kỳ loại bài viết tùy chỉnh nào

en: Prevent Revisors from editing others' unpublished Posts
vi: Ngăn chặn người chỉnh sửa chỉnh sửa các bài viết chưa xuất bản của người khác

en: Add database index to posts table for Revision queries
vi: Thêm chỉ mục cơ sở dữ liệu vào bảng bài viết cho các truy vấn phiên bản

en: Display Hints
vi: Hiển thị Gợi ý

en: Delete settings and Revisions if plugin is deleted
vi: Xóa cài đặt và các phiên bản nếu plugin bị xóa

en: Show Preview Links
vi: Hiện liên kết Xem trước

en: Preview Link Type
vi: Loại liên kết Xem trước

en: Modify preview link for better theme compatibility
vi: Chỉnh sửa liên kết xem trước để tương thích tốt hơn với chủ đề

en: Theme Compat: For front page revision preview, set home flag
vi: Tương thích chủ đề: Đối với xem trước phiên bản trang chính, đặt cờ trang chính

en: Approve Button on Compare screen
vi: Nút phê duyệt trên màn hình So sánh

en: Copy revision comments to published post
vi: Sao chép bình luận phiên bản vào bài viết đã xuất bản

en: Compare Past Revisions ordering:
vi: So sánh thứ tự các phiên bản trước:

en: List %s for "My Activity" or "Revisions to My Posts" view
vi: Danh sách %s cho chế độ xem "Hoạt động của tôi" hoặc "Các phiên bản của Bài viết của tôi"

en: Store custom fields of submitted and scheduled revisions for archive
vi: Lưu các trường tùy chỉnh của các phiên bản đã gửi và đã lên lịch để lưu trữ

en: Keep an archive of revision edits, even after the revision is published
vi: Giữ một bản lưu trữ các chỉnh sửa phiên bản, ngay cả sau khi phiên bản được xuất bản

en: Show Current Revision top bar after revision publication
vi: Hiện thanh trên cùng của Phiên bản hiện tại sau khi xuất bản phiên bản

en: On Revision publication, delete Editorial Comments
vi: Khi xuất bản phiên bản, xóa các bình luận biên tập

en: Enable deletion queue
vi: Bật hàng đợi xóa

en: Allow Past Revisions to be deleted
vi: Cho phép các phiên bản trước bị xóa

en: Restoring a Revision requires role capability
vi: Khôi phục một phiên bản yêu cầu khả năng vai trò

en: Compatibility Mode
vi: Chế độ tương thích

en: Planner Notifications Access-Limited
vi: Thông báo lập kế hoạch bị giới hạn quyền truy cập

en: Maximum Revisions per post
vi: Số phiên bản tối đa cho mỗi bài viết

en: Apply Post Permissions to Revisions
vi: Áp dụng quyền bài viết cho các phiên bản

en: Enable legacy email notifications
vi: Bật thông báo email cũ

en: Use extended captions for Approve button in Post Editor
vi: Sử dụng chú thích mở rộng cho nút Phê duyệt trong Trình chỉnh sửa bài viết

en: Allow the Author field to be modified by Revision
vi: Cho phép trường Tác giả được chỉnh sửa bởi Phiên bản

en: Create Revision button in editor opens new tab
vi: Nút Tạo Phiên bản trong trình chỉnh sửa mở tab mới

en: Query Loop Block: Adjust Revisor and Contributor capabilities to allow previewing in Revision editor
vi: Khối Truy vấn Loop: Điều chỉnh khả năng của Người sửa đổi và Người đóng góp để cho phép xem trước trong trình chỉnh sửa Phiên bản

en: Disable Rank Math SEO panel for Revision edit
vi: Vô hiệu hóa bảng điều khiển Rank Math SEO cho việc chỉnh sửa Phiên bản

en: Allow custom fields (post meta) to be revisioned
vi: Cho phép trường tùy chỉnh (meta bài viết) được phiên bản hóa

en: Permission for Submit Revision also enables Revision creation
vi: Quyền cho Gửi Phiên bản cũng cho phép tạo Phiên bản

en: Email designated Publishers when a %s is submitted
vi: Gửi email cho các Nhà xuất bản được chỉ định khi một %s được gửi

en: Email designated Publishers when a %s is published
vi: Gửi email cho các Nhà xuất bản được chỉ định khi một %s được xuất bản

en: Email designated Publishers when a %s is approved
vi: Gửi email cho các Nhà xuất bản được chỉ định khi một %s được phê duyệt

en: Email Editors and Administrators when a %s is submitted
vi: Gửi email cho Biên tập viên và Quản trị viên khi một %s được gửi

en: Email Editors and Administrators when a %s is published
vi: Gửi email cho Biên tập viên và Quản trị viên khi một %s được xuất bản

en: Email Editors and Administrators when a %s is approved
vi: Gửi email cho Biên tập viên và Quản trị viên khi một %s được phê duyệt

en: PublishPress Revisions Site Settings
vi: Cài đặt trang PublishPress Revisions

en: These are the default settings for options which can be adjusted per-site.
vi: Đây là cài đặt mặc định cho các tùy chọn có thể được điều chỉnh theo từng trang.

en: Use this tab to make NETWORK-WIDE changes to PublishPress Revisions settings. %s
vi: Sử dụng tab này để thực hiện thay đổi TOÀN MẠNG đối với cài đặt của PublishPress Revisions. %s

en: You can also specify %1$sdefaults for site-specific settings%2$s.
vi: Bạn cũng có thể chỉ định %1$s mặc định cho các cài đặt theo trang cụ thể %2$s.

en: Here you can change the default value for settings which are controlled separately on each site.
vi: Tại đây bạn có thể thay đổi giá trị mặc định cho các cài đặt được kiểm soát riêng biệt trên từng trang.

en: Note that %1$s network-wide settings%2$s may also be available.
vi: Lưu ý rằng %1$s cài đặt toàn mạng %2$s cũng có thể có sẵn.

en: License
vi: Giấy phép

en: Past Revisions are earlier versions of a post.
vi: Các Phiên bản Trước là các phiên bản trước đó của một bài viết.

en: This post type does not support Past Revisions.
vi: Loại bài viết này không hỗ trợ các Phiên bản Trước.

en: New Revisions are changes which are not yet published.
vi: Các Phiên bản Mới là những thay đổi chưa được xuất bản.

en: Note: Third party code may cause some post types to be incompatible with PublishPress Revisions.
vi: Lưu ý: Mã của bên thứ ba có thể khiến một số loại bài viết không tương thích với PublishPress Revisions.

en: For Revisions integration on the Content Calendar, Overview and Content Board, please update %sPublishPress Planner Pro%s.
vi: Để tích hợp Revisions trên Lịch Nội dung, Tổng quan và Bảng Nội dung, vui lòng cập nhật %sPublishPress Planner Pro%s.

en: Ready to enhance your revision workflow?
vi: Sẵn sàng nâng cao quy trình làm việc với phiên bản của bạn?

en: Get PublishPress Statuses Pro and optimize your revision process with custom revision statuses.
vi: Nhận PublishPress Statuses Pro và tối ưu hóa quy trình phiên bản của bạn với các trạng thái phiên bản tùy chỉnh.

en: Define your own statuses before or after Revision Submitted
vi: Định nghĩa các trạng thái của riêng bạn trước hoặc sau khi Phiên bản được Gửi

en: New predefined statuses: Deferred, Needs Work, Rejected
vi: Các trạng thái đã được định nghĩa trước: Hoãn, Cần làm việc, Bị từ chối

en: Statuses can be specific to a post type
vi: Các trạng thái có thể cụ thể cho một loại bài viết

en: Control access to statuses per-role
vi: Kiểm soát quyền truy cập vào các trạng thái theo vai trò

en: Status workflow can be nested with sub-statuses
vi: Quy trình làm việc của trạng thái có thể được lồng ghép với các trạng thái con

en: Get PublishPress Statuses Pro
vi: Nhận PublishPress Statuses Pro

en: Learn More
vi: Tìm hiểu thêm

en: Install Statuses Pro to unlock custom revision statuses.
vi: Cài đặt Statuses Pro để mở khóa trạng thái chỉnh sửa tùy chỉnh.

en: Configure for any post type and role to match your editing workflow.
vi: Cấu hình cho bất kỳ post type và vai trò nào để phù hợp với quy trình chỉnh sửa của bạn.

en: Get Statuses Pro
vi: Nhận Statuses Pro

en: Maximum revisions per post:
vi: Số lần chỉnh sửa tối đa mỗi bài viết:

en: (unlimited)
vi: (không giới hạn)

en: Note that archiving can also be disabled by %1$sPost Type%2$s.
vi: Lưu ý rằng việc lưu trữ cũng có thể bị vô hiệu hóa bởi %1$sPost Type%2$s.

en: %s capability
vi: %s khả năng

en: Assign capability to roles
vi: Gán khả năng cho các vai trò

en: Prevent non-Administrators from restoring a revision without the %s.
vi: Ngăn chặn người không phải Quản trị viên phục hồi một phiên bản mà không có %s.

en: Prevent non-Administrators from restoring a revision without the restore_revisions capability
vi: Ngăn chặn người không phải Quản trị viên phục hồi một phiên bản mà không có khả năng restore_revisions

en: Modification Date
vi: Ngày sửa đổi

en: Revision Creation
vi: Tạo phiên bản

en: Submission
vi: Nộp bài

en: Scheduling
vi: Lên lịch

en: Publication
vi: Xuất bản

en: Management
vi: Quản lý

en: Create Revision capabilities
vi: Tạo khả năng chỉnh sửa

en: Assign capabilities to roles
vi: Gán khả năng cho các vai trò

en: If the user can't edit the published post, require %s.
vi: Nếu người dùng không thể chỉnh sửa bài viết đã xuất bản, yêu cầu %s.

en: If the user can't edit the published post, require Create Revision capabilities (copy_posts, copy_others_pages, etc.)
vi: Nếu người dùng không thể chỉnh sửa bài viết đã xuất bản, yêu cầu quyền Tạo Bản sửa (copy_posts, copy_others_pages, v.v.)

en: To expand the Pages list, assign %s.
vi: Để mở rộng danh sách Trang, gán %s.

en: Listing capabilities
vi: Quyền liệt kê

en: To expand the Pages list, assign Listing capabilities (list_others_pages, list_published_posts, etc.)
vi: Để mở rộng danh sách Trang, gán quyền liệt kê (list_others_pages, list_published_posts, v.v.)

en: This plugin introduces a new user role, "Revisor."
vi: Plugin này giới thiệu một vai trò người dùng mới, "Revisor."

en: Revision by a user who does not have the %s will cause all custom html tags to be stripped out.
vi: Bản sửa bởi một người dùng không có %s sẽ khiến tất cả các thẻ html tùy chỉnh bị xóa.

en: Revision by a user who does not have the unfiltered_html capability will cause all custom html tags to be stripped out.
vi: Bản sửa bởi một người dùng không có quyền unfiltered_html sẽ khiến tất cả các thẻ html tùy chỉnh bị xóa.

en: Broadest compat including Elementor, Divi, Beaver Builder
vi: Tương thích rộng nhất bao gồm Elementor, Divi, Beaver Builder

en: Standard storage schema for broadest 3rd party compat
vi: Lược đồ lưu trữ tiêu chuẩn cho tính tương thích 3rd party rộng nhất

en: Enhanced Revision access control with PublishPress plugins
vi: Kiểm soát truy cập Bản sửa nâng cao với các plugin PublishPress

en: In enhanced mode, a Revision's status is stored by standard WordPress schema. Some plugins are incompatible.
vi: Trong chế độ nâng cao, trạng thái của một Bản sửa được lưu trữ theo lược đồ tiêu chuẩn của WordPress. Một số plugin không tương thích.

en: Prevent Revision creation if the post already has another Revision in progress.
vi: Ngăn chặn việc tạo Bản sửa nếu bài viết đã có một Bản sửa khác đang trong quá trình.

en: Work around cache plugin conflicts by requerying for revisions before suppressing the New Revision link.
vi: Giải quyết xung đột plugin cache bằng cách truy vấn lại các bản sửa trước khi ẩn liên kết Bản sửa mới.

en: If the user does not have a regular Edit link, recaption the %s link as "Edit."
vi: Nếu người dùng không có liên kết Chỉnh sửa thông thường, đổi tiêu đề liên kết %s thành "Chỉnh sửa."

en: Default labels are "Not Submitted for Approval", "Submitted for Approval", "Scheduled Revision"
vi: Những nhãn mặc định là "Chưa gửi để phê duyệt", "Đã gửi để phê duyệt", "Bản sửa đã lên lịch"

en: Enable published content to be copied, edited, submitted for approval and managed on the %sNew Revisions%s screen.
vi: Cho phép nội dung đã xuất bản được sao chép, chỉnh sửa, gửi để phê duyệt và quản lý trên màn hình %sBản sửa mới%s.

en: Submit Revision capabilities
vi: Quyền gửi Bản sửa

en: If the user can't edit the published post, require Submit Revision capabilities (revise_posts, revise_others_pages, etc.)
vi: Nếu người dùng không thể chỉnh sửa bài viết đã xuất bản, yêu cầu quyền gửi Bản sửa (revise_posts, revise_others_pages, v.v.)

en: When a %s is published, update post publish date to current time.
vi: Khi một %s được xuất bản, cập nhật ngày xuất bản bài viết thành thời gian hiện tại.

en: When a %s is published, update post modified date to current time.
vi: Khi một %s được xuất bản, cập nhật ngày chỉnh sửa bài viết thành thời gian hiện tại.

en: When a new revision is created by any user who is allowed to submit revisions, automatically submit it.
vi: Khi một phiên bản mới được tạo bởi bất kỳ người dùng nào được phép gửi phiên bản, hãy tự động gửi nó.

en: Auto-submit revisions if the user can directly edit the main post.
vi: Tự động gửi các phiên bản nếu người dùng có thể chỉnh sửa trực tiếp bài viết chính.

en: This allows immediate approval within the Compare screen. If disabled, a Preview link is provided instead.
vi: Điều này cho phép phê duyệt ngay lập tức trong màn hình So sánh. Nếu bị tắt, một liên kết Xem trước sẽ được cung cấp thay vào đó.

en: If a currently published post or page is edited and a future date set, the change will not be applied until the selected date.
vi: Nếu một bài viết hoặc trang hiện tại được xuất bản được chỉnh sửa và một ngày trong tương lai được đặt, thay đổi sẽ không được áp dụng cho đến ngày đã chọn.

en: Publish scheduled revisions using the WP-Cron mechanism. On some sites, publication will fail if this setting is disabled.
vi: Xuất bản các phiên bản đã lên lịch bằng cách sử dụng cơ chế WP-Cron. Trên một số trang web, việc xuất bản sẽ thất bại nếu cài đặt này bị tắt.

en: Publish scheduled revisions asynchronously, via a secondary http request from the server.  This is usually best since it eliminates delay, but some servers may not support it.
vi: Xuất bản các phiên bản đã lên lịch một cách không đồng bộ, thông qua một yêu cầu http phụ từ máy chủ. Điều này thường là tốt nhất vì nó loại bỏ độ trễ, nhưng một số máy chủ có thể không hỗ trợ.

en: The WP-Cron trigger is disabled, but scheduled tasks are still excecuted using a custom trigger.
vi: Kích hoạt WP-Cron bị tắt, nhưng các tác vụ đã lên lịch vẫn được thực hiện bằng cách sử dụng một kích hoạt tùy chỉnh.

en: Caption the button as either "Approve and Publish" or "Approve and Schedule."
vi: Ghi chú cho nút là "Phê duyệt và Xuất bản" hoặc "Phê duyệt và Lên lịch."

en: This may improve compatibility with some plugins.
vi: Điều này có thể cải thiện khả năng tương thích với một số plugin.

en: Control New Revisions access with the %s.
vi: Kiểm soát quyền truy cập vào các phiên bản mới với %s.

en: Control New Revisions access with the manage_revision_queue capability.
vi: Kiểm soát quyền truy cập vào các phiên bản mới với khả năng manage_revision_queue.

en: Users will need the %s to edit others' Unsubmitted Revisions.
vi: Người dùng sẽ cần %s để chỉnh sửa các phiên bản chưa được gửi của người khác.

en: Users will need the manage_unsubmitted_revisions capability to edit others' Unsubmitted Revisions.
vi: Người dùng sẽ cần khả năng manage_unsubmitted_revisions để chỉnh sửa các phiên bản chưa được gửi của người khác.

en: If the user can't edit the published post, require the %s.
vi: Nếu người dùng không thể chỉnh sửa bài viết đã xuất bản, yêu cầu %s.

en: If the user can't edit the published post, require the edit_others_revisions capability.
vi: Nếu người dùng không thể chỉnh sửa bài viết đã xuất bản, yêu cầu khả năng edit_others_revisions.

en: If the user can't edit the published post, require the list_others_revisions capability.
vi: Nếu người dùng không thể chỉnh sửa bài viết đã xuất bản, yêu cầu khả năng list_others_revisions.

en: Bypass the above restrictions for others' revisions to logged in user's own posts.
vi: Bỏ qua các hạn chế trên đối với các phiên bản của người khác cho bài viết của người dùng đã đăng nhập.

en: Regenerate "post has revision" flags
vi: Tái tạo cờ "bài viết có phiên bản"

en: Apply this maintenance operation if Has Revision labels on Posts / Pages screens mismatch the New Revisions listing.
vi: Áp dụng thao tác bảo trì này nếu các nhãn Has Revision trên màn hình Bài viết / Trang không khớp với danh sách Các phiên bản Mới.

en: For enhanced notifications, install %sPublishPress Planner%s.
vi: Để nhận thông báo nâng cao, hãy cài đặt %sPublishPress Planner%s.

en: For enhanced notifications, update %sPublishPress Planner%s.
vi: Để nhận thông báo nâng cao, hãy cập nhật %sPublishPress Planner%s.

en: Send revision action notifications using the customizable %1$sPublishPress Planner Notifications system%2$s.
vi: Gửi thông báo hành động chỉnh sửa bằng cách sử dụng hệ thống %1$sPublishPress Planner Notifications%2$s có thể tùy chỉnh.

en: Upgrade to Revisions Pro to send revision action notifications using the customizable %1$sPublishPress Planner Notifications system%2$s.
vi: Nâng cấp lên Revisions Pro để gửi thông báo hành động chỉnh sửa bằng cách sử dụng hệ thống %1$sPublishPress Planner Notifications%2$s có thể tùy chỉnh.

en: Users matching Planner > Notifications configuration get revision notifications only if they can edit the published post.
vi: Người dùng khớp với cấu hình Planner > Notifications chỉ nhận thông báo chỉnh sửa nếu họ có thể chỉnh sửa bài viết đã xuất bản.

en: Never
vi: Không bao giờ

en: By default
vi: Mặc định

en: Always
vi: Luôn luôn

en: select recipients
vi: chọn người nhận

en: To avoid notification failures, buffer emails for delayed sending once minute, hour or day limits are exceeded
vi: Để tránh lỗi thông báo, hãy đệm email cho việc gửi chậm một khi giới hạn phút, giờ hoặc ngày bị vượt qua

en: Notification Buffer
vi: Đệm Thông Báo

en: Notification Log
vi: Nhật Ký Thông Báo

en: Purge Notification Buffer
vi: Xóa Đệm Thông Báo

en: Truncate Notification Log
vi: Cắt ngắn Nhật Ký Thông Báo

en: Sent in last minute: %d / %d
vi: Đã gửi trong phút vừa qua: %d / %d

en: Sent in last hour: %d / %d
vi: Đã gửi trong giờ vừa qua: %d / %d

en: Sent in last day: %d / %d
vi: Đã gửi trong ngày vừa qua: %d / %d

en: Seconds until next buffer processing time: %d
vi: Giây còn lại cho lần xử lý đệm tiếp theo: %d

en: Show Notification Log / Buffer
vi: Hiển thị Nhật Ký / Đệm Thông Báo

en: Show with message content
vi: Hiển thị với nội dung tin nhắn

en: Ready to enhance your revision notifications?
vi: Sẵn sàng để nâng cao thông báo chỉnh sửa của bạn?

en: Upgrade to Revisions Pro for integration with our PublishPress Planner Notifications framework.
vi: Nâng cấp lên Revisions Pro để tích hợp với khung thông báo của PublishPress Planner.

en: Customize notification message and subject
vi: Tùy chỉnh nội dung và tiêu đề thông báo

en: Notify for a specific post type, category or term
vi: Thông báo cho một post type, danh mục hoặc thuật ngữ cụ thể

en: Target specific roles, users, or user groups
vi: Nhắm đến những vai trò, người dùng hoặc nhóm người dùng cụ thể

en: With PublishPress Planner Pro, send notifications to a Slack channel
vi: Với PublishPress Planner Pro, gửi thông báo đến một kênh Slack

en: Pro Feature
vi: Tính năng Pro

en: Upgrade to Revisions Pro to unlock Planner Notifications integration.
vi: Nâng cấp lên Revisions Pro để mở khóa tích hợp thông báo Planner.

en: Customize notification content and recipients for each notification type.
vi: Tùy chỉnh nội dung thông báo và người nhận cho mỗi loại thông báo.

en: Some themes may block revision preview.
vi: Một số giao diện có thể chặn xem trước bản sửa đổi.

en: Published Post Slug
vi: Slug Bài Đăng Đã Xuất Bản

en: Revision Slug
vi: Slug Bản Sửa Đổi

en: Revision ID only
vi: Chỉ ID Bản Sửa Đổi

en: Some themes or plugins may require Revision Slug or Revision ID link type for proper template loading and field display.
vi: Một số giao diện hoặc plugin có thể yêu cầu kiểu liên kết Slug Bản Sửa Đổi hoặc ID Bản Sửa Đổi để tải mẫu và hiển thị trường hợp hợp lệ.

en: The revision preview argument is configured by constant definition: %s
vi: Tham số xem trước bản sửa đổi được cấu hình bởi định nghĩa hằng số: %s

en: Adjust preview links to use "rv_preview" argument instead of "preview". Experiment to see which works best with your theme.
vi: Điều chỉnh liên kết xem trước để sử dụng tham số "rv_preview" thay vì "preview". Thử nghiệm để xem cái nào hoạt động tốt nhất với giao diện của bạn.

en: Some themes may require this setting for correct revision preview display.
vi: Một số giao diện có thể yêu cầu cài đặt này để hiển thị xem trước bản sửa đổi đúng cách.

en: This should usually be enabled, except to work around conflicts with other another plugin's postmeta data.
vi: Điều này thường nên được bật, trừ khi để giải quyết xung đột với dữ liệu postmeta của plugin khác.

en: If the user can't publish, require the %s to edit others' unpublished Posts.
vi: Nếu người dùng không thể xuất bản, yêu cầu %s để chỉnh sửa các Bài Đăng chưa xuất bản của người khác.

en: If the user can't publish, require the edit_others_drafts capability to edit others' unpublished Posts.
vi: Nếu người dùng không thể xuất bản, yêu cầu khả năng edit_others_drafts để chỉnh sửa các Bài Đăng chưa xuất bản của người khác.

en: If post-specific permissions restrict or expand access to a post, apply those permissions to its revisions also.
vi: Nếu quyền truy cập cụ thể cho bài đăng hạn chế hoặc mở rộng quyền truy cập vào một bài đăng, hãy áp dụng những quyền đó cho các bản sửa đổi của nó cũng.

en: Rank Math SEO may prevent Revision update on some sites.
vi: Rank Math SEO có thể ngăn chặn cập nhật Phiên bản trên một số trang.

en: WPML Translation Management
vi: Quản lý Dịch WPML

en: Sync "Needs Update" flags
vi: Đồng bộ cờ "Cần cập nhật"

en: Set "Needs Update" for any post with translations which was updated (possibly by revision approval) more recently than its translations.
vi: Đặt "Cần cập nhật" cho bất kỳ bài viết nào có bản dịch được cập nhật (có thể bởi sự phê duyệt phiên bản) gần đây hơn bản dịch của nó.

en: Show descriptive captions for PublishPress Revisions settings.
vi: Hiển thị chú thích mô tả cho cài đặt Phiên bản PublishPress.

en: Plugin settings, New Revisions contents and related data will be deleted, but only after the last copy of Revisions / Revisions Pro is deleted.
vi: Cài đặt Plugin, nội dung Phiên bản mới và dữ liệu liên quan sẽ bị xóa, nhưng chỉ sau khi bản sao cuối cùng của Phiên bản / Phiên bản Pro bị xóa.

en: Unlock Pro Integrations
vi: Mở khóa Tích hợp Pro

en: Upgrade to the Pro version for optimal compatibility and prompt, professional support.
vi: Nâng cấp lên phiên bản Pro để có khả năng tương thích tối ưu và hỗ trợ chuyên nghiệp, kịp thời.

en: Admin
vi: admin

en: E-Commerce
vi: Thương mại điện tử

en: Fields
vi: Trường

en: Multilingual
vi: Đa ngôn ngữ

en: Workflow
vi: Luồng công việc

en: Specify which PublishPress Revisions Settings to control network-wide. Unselected settings are controlled separately on each site.
vi: Xác định cài đặt Phiên bản PublishPress nào để kiểm soát trên toàn mạng. Các cài đặt chưa chọn sẽ được kiểm soát riêng biệt trên từng trang.

en: network-wide control of "%s"
vi: kiểm soát trên toàn mạng của "%s"

en: Save Changes
vi: Lưu thay đổi

en: Revert to Defaults
vi: Khôi phục về mặc định

en: All settings in this form (including those on unselected tabs) will be reset to DEFAULTS.  Are you sure?
vi: Tất cả cài đặt trong biểu mẫu này (bao gồm cả những cài đặt trên các tab không được chọn) sẽ được đặt lại về MẶC ĐỊNH. Bạn có chắc không?

en: Active Plugin
vi: Plugin đang hoạt động

en: Supported by PublishPress Revisions
vi: Được hỗ trợ bởi PublishPress Revisions

en: Supported by Revisions Pro
vi: Được hỗ trợ bởi Revisions Pro

en: Integration Active
vi: Tích hợp đang hoạt động

en: Upgrade to Pro to enable this integration
vi: Nâng cấp lên Pro để kích hoạt tích hợp này

en: Unlock %s integration to enhance your revisions solution.
vi: Mở khóa tích hợp %s để cải thiện giải pháp chỉnh sửa của bạn.

en: Active Plugin Integration
vi: Tích hợp Plugin đang hoạt động

en: Supported Plugin Integration
vi: Tích hợp Plugin được hỗ trợ

en: Supported Plugin
vi: Plugin được hỗ trợ

en: Now
vi: Bây giờ

en: Author
vi: Tác giả

en: (on approval)
vi: (đang chờ phê duyệt)

en: Save changes to continue.
vi: Lưu thay đổi để tiếp tục.

en: Please save changes to the revision before submitting it.
vi: Vui lòng lưu thay đổi cho bản sửa đổi trước khi gửi nó.

en: Preview this Revision
vi: Xem bản sửa đổi này

en: View / Publish
vi: Xem / Xuất bản

en: View / Approve
vi: Xem / Phê duyệt

en: View / Moderate saved revision
vi: Xem / Điều chỉnh bản sửa đổi đã lưu

en: View / Submit saved revision
vi: Xem / Gửi bản sửa đổi đã lưu

en: View unsaved changes
vi: Xem các thay đổi chưa lưu

en: %s%s Revision Edit | %s%s Revision Edits
vi[0]: %s%s Chỉnh sửa Bản Sửa Đổi

en: Revision Submission Error
vi: Lỗi Gửi Bản Sửa Đổi

en: Edit
vi: Chỉnh sửa

en: Approve and Publish
vi: Phê duyệt và Xuất bản

en: Update in progress...
vi: Đang cập nhật...

en: Approve and Schedule
vi: Phê duyệt và Lên lịch

en: Update Revision
vi: Cập nhật Bản Sửa Đổi

en: Update post before creating %s.
vi: Cập nhật bài viết trước khi tạo %s.

en: Error Creating Revision
vi: Lỗi Tạo Bản Sửa Đổi

en: For custom field changes, edit a scheduled %s.
vi: Đối với các thay đổi trường tùy chỉnh, hãy chỉnh sửa một %s đã lên lịch.

en: Current Time
vi: Thời gian hiện tại

en: Delete
vi: Xóa

en: View revision in progress
vi: Xem bản sửa đổi đang tiến hành

en: Compare this revision to published copy, or to other revisions
vi: So sánh bản sửa đổi này với bản sao đã xuất bản, hoặc với các bản sửa đổi khác

en: View / moderate saved revision
vi: Xem / điều chỉnh phiên bản đã lưu

en: View saved revision
vi: Xem phiên bản đã lưu

en: [%s] Revision Approval Notice
vi: [%s] Thông báo phê duyệt phiên bản

en: A revision to the %1$s "%2$s" has been approved.
vi: Một phiên bản của %1$s "%2$s" đã được phê duyệt.

en: The submitter was %1$s.
vi: Người gửi là %1$s.

en: It will be published on %s
vi: Nó sẽ được công bố vào %s

en: Preview it here:
vi: Xem trước nó ở đây:

en: Editor:
vi: Biên tập viên:

en: View it online:
vi: Xem nó trực tuyến:

en: The revision you submitted for the %1$s "%2$s" has been approved.
vi: Phiên bản bạn đã gửi cho %1$s "%2$s" đã được phê duyệt.

en: [%s] %s Publication Notice
vi: [%s] Thông báo xuất bản %s

en: The scheduled revision you submitted for the %1$s "%2$s" has been published.
vi: Phiên bản đã lên lịch bạn đã gửi cho %1$s "%2$s" đã được công bố.

en: A scheduled revision to your %1$s "%2$s" has been published.
vi: Một phiên bản đã lên lịch cho %1$s "%2$s" của bạn đã được công bố.

en: Revision for:
vi: Phiên bản cho:

en: Search Revisions
vi: Tìm kiếm các phiên bản

en: You are not allowed to manage revisions.
vi: Bạn không được phép quản lý các phiên bản.

en: %s and %s are both disabled. See Revisions > Settings.
vi: %s và %s đều đã bị vô hiệu hóa. Xem Các phiên bản > Cài đặt.

en: %s revision submitted. | %s revisions submitted.
vi[0]: %s phiên bản đã gửi.

en: %s revision declined. | %s revisions declined.
vi[0]: %s phiên bản bị từ chối.

en: %s revision approved. | %s revisions approved.
vi[0]: %s phiên bản được phê duyệt.

en: %s revision unscheduled. | %s revisions unscheduled.
vi[0]: %s bản sửa đổi không được lên lịch.

en: %s revision published. | %s revisions published.
vi[0]: %s bản sửa đổi đã được xuất bản.

en:  (Post Author: %s)
vi:  (Tác giả bài viết: %s)

en: New Revisions %s
vi: Bản sửa đổi mới %s

en: Publishers will be notified (but cannot be selected here).
vi: Các nhà xuất bản sẽ được thông báo (nhưng không thể được chọn ở đây).

en: No email notifications will be sent.
vi: Không có thông báo email nào sẽ được gửi.

en: %1$s (Current)
vi: %1$s (Hiện tại)

en: %1$s (Autosave)
vi: %1$s (Tự động lưu)

en: %1$s <span>(Publish date: %2$s)</span>
vi: %1$s <span>(Ngày xuất bản: %2$s)</span>

en: %1$s <span>(Requested publication: %2$s)</span>
vi: %1$s <span>(Yêu cầu xuất bản: %2$s)</span>

en: The revision will be deleted. Are you sure?
vi: Bản sửa đổi sẽ bị xóa. Bạn có chắc chắn không?

en: Modified Date
vi: Ngày chỉnh sửa

en: Preview revision in progress
vi: Xem trước bản sửa đổi đang diễn ra

en: Publish %son approval%s
vi: Xuất bản %son phê duyệt%s

en: <strong>Note:</strong> For visual display of revisions, add the following code to foliopress-wysiwyg.php:<br />&nbsp;&nbsp;if ( strpos( $_SERVER['REQUEST_URI'], 'admin.php?page=rvy-revisions' ) ) return;
vi: <strong>Lưu ý:</strong> Để hiển thị trực quan các bản sửa đổi, hãy thêm mã sau vào foliopress-wysiwyg.php:<br />&nbsp;&nbsp;if ( strpos( $_SERVER['REQUEST_URI'], 'admin.php?page=rvy-revisions' ) ) return;

en: Revision of this post is not allowed.
vi: Bản sửa đổi của bài viết này không được phép.

en: No revision specified.
vi: Không có bản sửa đổi nào được chỉ định.

en: Past
vi: Quá khứ

en: Revisions of %s
vi: Các bản sửa đổi của %s

en: The requested revision does not exist.
vi: Bản sửa đổi được yêu cầu không tồn tại.

en: no %s revisions available.
vi: không có bản sửa đổi %s nào có sẵn.

en: Compatibility with ACF custom fields.
vi: Tính tương thích với các trường tùy chỉnh ACF.

en: Store custom fields with revisions
vi: Lưu các trường tùy chỉnh với các bản sửa đổi

en: Display custom field changes
vi: Hiển thị thay đổi của trường tùy chỉnh

en: Update custom fields on revision publication
vi: Cập nhật các trường tùy chỉnh khi công bố bản sửa đổi

en: Support ACFE data model.
vi: Hỗ trợ mô hình dữ liệu ACFE.

en: Support ACFE single_meta data type
vi: Hỗ trợ kiểu dữ liệu single_meta ACFE

en: Correct field display on Compare screen
vi: Hiển thị trường chính xác trên màn hình So sánh

en: Integration with Beaver Builder's front end editor.
vi: Tích hợp với trình chỉnh sửa giao diện Beaver Builder.

en: Front end Revision submission
vi: Gửi bản sửa đổi phía trước

en: Front end Revision editing
vi: Chỉnh sửa bản sửa đổi phía trước

en: Revision preview and redirects
vi: Xem trước bản sửa đổi và chuyển hướng

en: Integration with Divi Builder and Divi Theme.
vi: Tích hợp với Divi Builder và Chủ đề Divi.

en: Integration with Elementor's front end editor.
vi: Tích hợp với trình chỉnh sửa giao diện phía trước của Elementor.

en: Compatibility with Nitro Pack cache.
vi: Tương thích với bộ nhớ cache của Nitro Pack.

en: Clear cache on revision creation
vi: Xóa bộ nhớ cache khi tạo phiên bản

en: Trigger update on revision approval
vi: Kích hoạt cập nhật khi phê duyệt phiên bản

en: Compatibility with Pods custom fields.
vi: Tương thích với các trường tùy chỉnh của Pods.

en: Compatibility with Polylang translation.
vi: Tương thích với bản dịch của Polylang.

en: Revisions carry over Polylang data
vi: Các phiên bản mang theo dữ liệu Polylang

en: Translation retained on Revision approval
vi: Bản dịch được giữ lại khi phê duyệt phiên bản

en: PublishPress Planner Integration.
vi: Tích hợp PublishPress Planner.

en: Planner Notifications for revision actions
vi: Thông báo Planner cho các hành động phiên bản

en: Revision schedule shown in Calendar
vi: Lịch trình phiên bản hiển thị trong Lịch

en: Revision submission and approval for products.
vi: Gửi và phê duyệt phiên bản cho sản phẩm.

en: Product revisions
vi: Các phiên bản sản phẩm

en: Compatible with Product Variations
vi: Tương thích với Biến thể Sản phẩm

en: Priority on ongoing compatibility
vi: Ưu tiên cho khả năng tương thích đang diễn ra

en: Multilingual revisioning with WPML.
vi: Phiên bản đa ngôn ngữ với WPML.

en: Language-specific revisions
vi: Các phiên bản theo ngôn ngữ

en: Translation Management integration
vi: Tích hợp Quản lý Dịch thuật

en: Prevent indexing of revisions
vi: Ngăn chặn lập chỉ mục các phiên bản

en: Compatibility for Yoast SEO + Elementor
vi: Tương thích với Yoast SEO + Elementor

en: Compare revisions to Yoast SEO fields
vi: So sánh các phiên bản với các trường Yoast SEO

en: Revision Status
vi: Trạng thái phiên bản

en: %sManage%s
vi: %sQuản lý%s

en: %sCompare%s%sView Published Post%s
vi: %sSo sánh%s%sXem Bài viết Đã xuất bản%s

en: %sView Published Post%s
vi: %sXem Bài viết Đã xuất bản%s

en: Submit
vi: Gửi

en: This is a %s. %s %s %s
vi: Đây là một %s. %s %s %s

en: Decline
vi: Từ chối

en: This is a %s (requested publish date: %s). %s %s %s
vi: Đây là một %s (ngày xuất bản yêu cầu: %s). %s %s %s

en: Revision status: %s (requested publish date: %s) %s %s %s
vi: Trạng thái phiên bản: %s (ngày xuất bản yêu cầu: %s) %s %s %s

en: Revision status: %s %s %s %s
vi: Trạng thái phiên bản: %s %s %s %s

en: Publish Now
vi: Xuất bản ngay

en: This is a %s (for publication on %s). %s %s %s
vi: Đây là một %s (để xuất bản trên %s). %s %s %s

en: The revision was approved and is now live on the site. %s
vi: Bản sửa đổi đã được phê duyệt và hiện đang hoạt động trên trang web. %s

en: This is the Current Revision. %s
vi: Đây là Bản Sửa Đổi Hiện Tại. %s

en: Restore
vi: Khôi phục

en: This is a Past Revision (from %s). %s %s
vi: Đây là Bản Sửa Đổi Quá Khứ (từ %s). %s %s

en: Scheduled Rev.
vi: Bản sửa đổi đã lên lịch

en: Submitted Rev.
vi: Bản sửa đổi đã gửi

en: You're using PublishPress Revisions Free. The Pro version has more features and support. %sUpgrade to Pro%s
vi: Bạn đang sử dụng PublishPress Revisions Free. Phiên bản Pro có nhiều tính năng và hỗ trợ hơn. %sNâng cấp lên Pro%s

en: Upgrade to Revisions Pro
vi: Nâng cấp lên Revisions Pro

en: Upgrade to PublishPress Revisions Pro for integration with key features of these plugins:
vi: Nâng cấp lên PublishPress Revisions Pro để tích hợp với các tính năng chính của những plugin này:

en: PublishPress Planner: Custom Notifications
vi: PublishPress Planner: Thông báo tùy chỉnh

en: Plugin integration details
vi: Chi tiết tích hợp plugin

en: Need Revisions Support?
vi: Cần hỗ trợ về Revisions?

en: If you need help or have a new feature request, let us know.
vi: Nếu bạn cần giúp đỡ hoặc có yêu cầu tính năng mới, hãy cho chúng tôi biết.

en: Request Support
vi: Yêu cầu hỗ trợ

en: Detailed documentation is also available on the plugin website.
vi: Tài liệu chi tiết cũng có sẵn trên trang web của plugin.

en: View Knowledge Base
vi: Xem Cơ sở Kiến thức

en: %1$s queries in %2$s seconds. %3$s MB used.
vi: %1$s truy vấn trong %2$s giây. %3$s MB đã sử dụng.

en: Could not insert revision into the database
vi: Không thể chèn bản sửa đổi vào cơ sở dữ liệu

en: [%s] %s Updated
vi: [%s] %s Đã được cập nhật

en: %1$s updated a %2$s of the %3$s "%4$s".
vi: %1$s đã cập nhật một %2$s của %3$s "%4$s".

en: %1$s submitted changes to the %2$s "%3$s". You can review the changes for possible publication:
vi: %1$s đã gửi thay đổi đến %2$s "%3$s". Bạn có thể xem xét các thay đổi để có thể xuất bản:

en: Preview and Approval:
vi: Xem trước và Phê duyệt:

en: New Revisions:
vi: Bản sửa đổi mới:

en: Edit %s:
vi: Chỉnh sửa %s:

en: <strong>This plugin can be deleted.</strong>
vi: <strong>Plugin này có thể bị xóa.</strong>

en: Every 2 Minutes
vi: Mỗi 2 phút

en: Working Copy
vi: Bản sao làm việc

en: Create Working Copy
vi: Tạo Bản sao làm việc

en: Creating Working Copy...
vi: Đang tạo Bản sao làm việc...

en: Working Copy ready
vi: Bản sao làm việc đã sẵn sàng

en: Approve Changes
vi: Phê duyệt thay đổi

en: Approving Changes...
vi: Đang phê duyệt thay đổi...

en: Publish Changes
vi: Xuất bản thay đổi

en: Save Revision
vi: Lưu bản sửa đổi

en: Working Copies
vi: Các bản sao làm việc

en: Working Copies <span class="count">(%d)</span> | Working Copies <span class="count">(%d)</span>
vi[0]: Các bản sao làm việc <span class=\"count\">(%d)</span>

en: Change Request
vi: Yêu cầu thay đổi

en: Submit Change Request
vi: Gửi yêu cầu thay đổi

en: Changes Submitted
vi: Yêu cầu thay đổi đã được gửi

en: Change Requests
vi: Yêu cầu thay đổi

en: Change Requests <span class="count">(%d)</span> | Change Requests <span class="count">(%d)</span>
vi[0]: Yêu cầu thay đổi <span class=\"count\">(%d)</span>

en: Enable Change Requests
vi: Bật yêu cầu thay đổi

en: Scheduled Change
vi: Thay đổi theo lịch

en: Schedule Changes
vi: Lên lịch thay đổi

en: Changes are Scheduled.
vi: Các thay đổi đã được lên lịch.

en: Scheduled Changes
vi: Thay đổi theo lịch

en: Scheduled <span class="count">(%d)</span> | Scheduled <span class="count">(%d)</span>
vi[0]: Đã lên lịch <span class=\"count\">(%d)</span>

en: Unsubmitted Revision
vi: Bản sửa đổi chưa gửi

en: Create Revision
vi: Tạo bản sửa đổi

en: Creating Revision...
vi: Đang tạo bản sửa đổi...

en: The Revision is ready to edit.
vi: Bản sửa đổi đã sẵn sàng để chỉnh sửa.

en: Revision ready to edit.
vi: Bản sửa đổi sẵn sàng để chỉnh sửa.

en: Approve Revision
vi: Duyệt bản sửa đổi

en: Publish Revision
vi: Công bố bản sửa đổi

en: Unsubmitted Revisions
vi: Các bản sửa đổi chưa gửi

en: Not Submitted
vi: Chưa gửi

en: Not Submitted <span class="count">(%s)</span> | Not Submitted <span class="count">(%s)</span>
vi[0]: Chưa gửi <span class=\"count\">(%s)</span>

en: Submitted Revision
vi: Bản sửa đổi đã gửi

en: Submit Revision
vi: Gửi bản sửa đổi

en: The Revision is Submitted
vi: Bản sửa đổi đã được gửi

en: Revision Submitted
vi: Bản sửa đổi đã gửi

en: Submitted Revisions
vi: Bản sửa đổi đã gửi

en: Submitted
vi: Đã gửi

en: Submitted <span class="count">(%s)</span> | Submitted <span class="count">(%s)</span>
vi[0]: Đã gửi <span class=\"count\">(%s)</span>

en: Scheduled Revision
vi: Bản sửa đổi đã lên lịch

en: Schedule Revision
vi: Lên lịch bản sửa đổi

en: Schedule
vi: Lên lịch

en: The Revision is Scheduled
vi: Bản sửa đổi đã được lên lịch

en: Revision Scheduled
vi: Bản sửa đổi đã lên lịch

en: Scheduled Revisions
vi: Bản sửa đổi đã lên lịch

en: Scheduled
vi: Đã lên lịch

en: Scheduled <span class="count">(%s)</span> | Scheduled <span class="count">(%s)</span>
vi[0]: Đã lên lịch <span class=\"count\">(%s)</span>

en: %sMy Copies & Changes%s(%s) | %sMy Copies & Changes%s(%s)
vi[0]: %sBản sao & Thay đổi của tôi%s(%s)

en: %sMy Revisions%s(%s) | %sMy Revisions%s(%s)
vi[0]: %sBản sửa đổi của tôi%s(%s)

en: %sRevisions to My Posts%s(%s)</span> | %sRevisions to My Posts%s(%s)
vi[0]: %sBản sửa đổi đối với bài viết của tôi%s(%s)</span>

en: Post Author
vi: Tác giả bài viết

en: Published Post
vi: Bài viết đã xuất bản

en: Submit Changes
vi: Gửi thay đổi

en: Revisor
vi: Người xem xét

en: The unfiltered_html capability is required to create a revision of this post.
vi: Cần có khả năng unfiltered_html để tạo một phiên bản sửa đổi của bài viết này.

en: Revision Workflow
vi: Quy trình làm việc của phiên bản sửa đổi

[ctx: groups per page (screen options)]
en: Revisions
vi: Các phiên bản sửa đổi

[ctx: revisions]
en: Compare
vi: So sánh

[ctx: revisions]
en: Decline
vi: Từ chối

[ctx: Revisions of Post "Post Title"]
en: of %s "%s"
vi: của %s "%s"

[ctx: Posts / Pages / etc.]
en: of %s
vi: của %s

[ctx: Revisions of "Post Title"]
en: of "%s"
vi: của "%s"

[ctx: Author Name]
en: by %s
vi: bởi %s

[ctx: revision date]
en: on %s
vi: vào %s

[ctx: User role]
en: Revisor
vi: Người xem xét
