PublishPress Revisions Free 3.8.0-rc4 - en to th translation catalogue (545 entries)

en:  (Post Author: %s)
th:  (ผู้เขียนโพสต์: %s)

en: %1$s (Autosave)
th: %1$s (บันทึกอัตโนมัติ)

en: %1$s (Current)
th: %1$s (ปัจจุบัน)

en: %1$s <span>(Publish date: %2$s)</span>
th: %1$s <span>(วันที่เผยแพร่: %2$s)</span>

en: %1$s <span>(Requested publication: %2$s)</span>
th: %1$s <span>(วันที่ขอเผยแพร่: %2$s)</span>

en: %1$s queries in %2$s seconds. %3$s MB used.
th: %1$s คำถามใน %2$s วินาที. ใช้ไป %3$s MB.

en: %1$s submitted changes to the %2$s "%3$s". You can review the changes for possible publication:
th: %1$s ได้ส่งการเปลี่ยนแปลงไปยัง %2$s "%3$s". คุณสามารถตรวจสอบการเปลี่ยนแปลงสำหรับการเผยแพร่ได้:

en: %1$s updated a %2$s of the %3$s "%4$s".
th: %1$s ได้อัปเดต %2$s ของ %3$s "%4$s".

en: %s and %s are both disabled. See Revisions > Settings.
th: %s และ %s ถูกปิดใช้งานทั้งคู่ ดูการแก้ไข > การตั้งค่า.

en: %s capability
th: %s ความสามารถ

en: %s hour ago
th: %s ชั่วโมงที่แล้ว

en: %s hours ago
th: %s ชั่วโมงที่แล้ว

en: %s minute ago
th: %s นาทีที่แล้ว

en: %s minutes ago
th: %s นาทีที่แล้ว

en: %s revision approved.
th: %s การแก้ไขได้รับการอนุมัติ.

en: %s revision declined.
th: %s การแก้ไขถูกปฏิเสธ.

en: %s revision published.
th: %s การแก้ไขที่เผยแพร่.

en: %s revision submitted.
th: %s การแก้ไขที่ส่ง.

en: %s revision unscheduled.
th: %s การแก้ไขที่ไม่ได้กำหนดเวลา.

en: %s%s Revision Edit
th: %s%s การแก้ไข

en: %s%s from now
th: %s%s จากตอนนี้

en: %sCompare%s%sView Published Post%s
th: %sเปรียบเทียบ%s%sดูโพสต์ที่เผยแพร่แล้ว%s

en: %sManage%s
th: %sจัดการ%s

en: %sMy Copies & Changes%s(%s)
th: %sสำเนา & การเปลี่ยนแปลงของฉัน%s(%s)

en: %sMy Revisions%s(%s)
th: %sการแก้ไขของฉัน%s(%s)

en: %sRevisions to My Posts%s(%s)</span>
th: %sการแก้ไขโพสต์ของฉัน%s(%s)</span>

en: %sView Published Post%s
th: %sดูโพสต์ที่เผยแพร่แล้ว%s

en: (on approval)
th: (อยู่ระหว่างการอนุมัติ)

en: (unlimited)
th: (ไม่จำกัด)

en: <strong>Note:</strong> For visual display of revisions, add the following code to foliopress-wysiwyg.php:<br />&nbsp;&nbsp;if ( strpos( $_SERVER['REQUEST_URI'], 'admin.php?page=rvy-revisions' ) ) return;
th: <strong>หมายเหตุ:</strong> สำหรับการแสดงผลของการแก้ไข ให้เพิ่มโค้ดต่อไปนี้ใน foliopress-wysiwyg.php:<br />&nbsp;&nbsp;if ( strpos( $_SERVER['REQUEST_URI'], 'admin.php?page=rvy-revisions' ) ) return;

en: <strong>This plugin can be deleted.</strong>
th: <strong>ปลั๊กอินนี้สามารถถูกลบได้.</strong>

en: A revision to the %1$s "%2$s" has been approved.
th: การแก้ไขสำหรับ %1$s "%2$s" ได้รับการอนุมัติแล้ว.

en: A scheduled revision to your %1$s "%2$s" has been published.
th: การแก้ไขที่กำหนดเวลาใน %1$s "%2$s" ของคุณได้เผยแพร่แล้ว.

en: About
th: เกี่ยวกับ

en: About PublishPress Revisions
th: เกี่ยวกับการแก้ไขของ PublishPress

en: Action
th: ดำเนินการ

en: Add database index to posts table for Revision queries
th: เพิ่มดัชนีฐานข้อมูลในตารางโพสต์สำหรับการสอบถาม Revision

en: Adjust preview links to use "rv_preview" argument instead of "preview". Experiment to see which works best with your theme.
th: ปรับลิงก์การแสดงตัวอย่างให้ใช้พารามิเตอร์ "rv_preview" แทน "preview". ทดลองเพื่อดูว่าอันไหนทำงานได้ดีที่สุดกับธีมของคุณ.

en: Admin
th: admin

en: All
th: ทั้งหมด

en: All %s
th: ทั้งหมด %s

en: All Approvers
th: ผู้อนุมัติทั้งหมด

en: All Authors
th: ผู้เขียนทั้งหมด

en: All Post Types
th: ประเภทโพสต์ทั้งหมด

en: All Posts
th: โพสต์ทั้งหมด

en: All Publish Dates
th: วันที่เผยแพร่ทั้งหมด

en: All Revision Authors
th: ผู้เขียนการแก้ไขทั้งหมด

en: All Revision Dates
th: วันที่การแก้ไขทั้งหมด

en: All Revision Statuses
th: สถานะการแก้ไขทั้งหมด

en: All settings in this form (including those on unselected tabs) will be reset to DEFAULTS.  Are you sure?
th: การตั้งค่าทั้งหมดในฟอร์มนี้ (รวมถึงที่อยู่ในแท็บที่ไม่ได้เลือก) จะถูกรีเซ็ตเป็นค่าเริ่มต้น คุณแน่ใจหรือไม่?

en: All settings on this tab are assigned network-wide.
th: การตั้งค่าทั้งหมดในแท็บนี้ถูกกำหนดให้ใช้ทั่วทั้งเครือข่าย。

en: Allow Past Revisions to be deleted
th: อนุญาตให้ลบการปรับปรุงที่ผ่านมา

en: Allow custom fields (post meta) to be revisioned
th: อนุญาตให้ฟิลด์กำหนดเอง (post meta) ถูกแก้ไขได้

en: Allow the Author field to be modified by Revision
th: อนุญาตให้แก้ไขฟิลด์ผู้เขียนโดยการแก้ไข

en: Also notify on Revision Update
th: แจ้งเตือนเมื่อมีการอัปเดตการแก้ไข

en: Always
th: เสมอ

en: Apply API actions to mimic Post Update
th: ใช้การดำเนินการ API เพื่อเลียนแบบการอัปเดตโพสต์

en: Apply Post Permissions to Revisions
th: ใช้สิทธิ์โพสต์กับการแก้ไข

en: Apply this maintenance operation if Has Revision labels on Posts / Pages screens mismatch the New Revisions listing.
th: ใช้การบำรุงรักษานี้หากป้าย Has Revision บนหน้าจอโพสต์ / หน้าไม่ตรงกับรายการการแก้ไขใหม่.

en: Approve
th: อนุมัติ

en: Approve Button on Compare screen
th: ปุ่มอนุมัติบนหน้าจอเปรียบเทียบ

en: Approve Changes
th: อนุมัติการเปลี่ยนแปลง

en: Approve Revision
th: อนุมัติการแก้ไข

en: Approve and Publish
th: อนุมัติและเผยแพร่

en: Approve and Schedule
th: อนุมัติและกำหนดเวลา

en: Approved By
th: อนุมัติโดย

en: Approved by: %s
th: ได้รับการอนุมัติโดย: %s

en: Approving Changes...
th: กำลังอนุมัติการเปลี่ยนแปลง...

en: Assign capabilities to roles
th: กำหนดความสามารถให้กับบทบาท

en: Assign capability to roles
th: กำหนดความสามารถให้กับบทบาท

en: Asynchronous Publishing
th: การเผยแพร่แบบอะซิงโครนัส

en: Author
th: ผู้เขียน

[ctx: Author Name]
en: by %s
th: โดย %s

en: Auto-submit revisions
th: ส่งรีวิสโดยอัตโนมัติ

en: Auto-submit revisions created by a user with publishing capability
th: ส่งรีวิสโดยอัตโนมัติที่สร้างโดยผู้ใช้ที่มีความสามารถในการเผยแพร่

en: Auto-submit revisions if the user can directly edit the main post.
th: ส่งการแก้ไขโดยอัตโนมัติหากผู้ใช้สามารถแก้ไขโพสต์หลักได้โดยตรง.

en: Beaver Builder Data
th: ข้อมูล Beaver Builder

en: Beaver Builder Settings
th: การตั้งค่า Beaver Builder

en: Broadest compat including Elementor, Divi, Beaver Builder
th: ความเข้ากันได้ที่กว้างที่สุด รวมถึง Elementor, Divi, Beaver Builder

en: By default
th: ตามค่าเริ่มต้น

en: Bypass the above restrictions for others' revisions to logged in user's own posts.
th: ข้ามข้อจำกัดข้างต้นสำหรับการแก้ไขของผู้อื่นไปยังโพสต์ของผู้ใช้ที่ล็อกอินอยู่.

en: Can access New Revisions.
th: สามารถเข้าถึงการแก้ไขใหม่ได้.

en: Can edit Revisions from other users.
th: สามารถแก้ไขการแก้ไขจากผู้ใช้คนอื่นได้.

en: Can edit draft Posts from other users.
th: สามารถแก้ไขโพสต์ร่างจากผู้ใช้คนอื่นได้.

en: Can manage Unsubmitted Revisions.
th: สามารถจัดการการแก้ไขที่ยังไม่ได้ส่ง.

en: Can see New Revisions from other users.
th: สามารถดูการแก้ไขใหม่จากผู้ใช้คนอื่นได้.

en: Caption the button as either "Approve and Publish" or "Approve and Schedule."
th: ตั้งชื่อปุ่มว่า "อนุมัติและเผยแพร่" หรือ "อนุมัติและกำหนดเวลา."

en: Change Request
th: คำขอเปลี่ยนแปลง

en: Change Request submission require role capability
th: การส่งคำขอเปลี่ยนแปลงต้องการความสามารถในบทบาท

en: Change Requests
th: คำขอเปลี่ยนแปลง

en: Change Requests <span class="count">(%d)</span>
th: คำขอเปลี่ยนแปลง <span class=\"count\">(%d)</span>

en: Changes Submitted
th: ส่งการเปลี่ยนแปลงแล้ว

en: Changes are Scheduled.
th: การเปลี่ยนแปลงถูกกำหนดเวลาแล้ว

en: Clear cache on revision creation
th: ลบแคชเมื่อสร้างการแก้ไข

en: Comment Status
th: สถานะความคิดเห็น

en: Compare %s of "%s"
th: เปรียบเทียบ %s ของ "%s"

en: Compare Changes
th: เปรียบเทียบการเปลี่ยนแปลง

en: Compare Changes in %s
th: เปรียบเทียบการเปลี่ยนแปลงใน %s

en: Compare Past Revisions
th: เปรียบเทียบการแก้ไขที่ผ่านมา

en: Compare Past Revisions ordering:
th: เปรียบเทียบการปรับปรุงที่ผ่านมาเรียงลำดับ:

en: Compare revisions to Yoast SEO fields
th: เปรียบเทียบการแก้ไขกับฟิลด์ของ Yoast SEO

en: Compare this revision to published copy, or to other revisions
th: เปรียบเทียบการแก้ไขนี้กับสำเนาที่เผยแพร่ หรือกับการแก้ไขอื่นๆ

en: Compatibility Mode
th: โหมดความเข้ากันได้

en: Compatibility for Yoast SEO + Elementor
th: ความเข้ากันได้สำหรับ Yoast SEO + Elementor

en: Compatibility with ACF custom fields.
th: ความเข้ากันได้กับฟิลด์ที่กำหนดเอง ACF.

en: Compatibility with Nitro Pack cache.
th: ความเข้ากันได้กับแคชของ Nitro Pack.

en: Compatibility with Pods custom fields.
th: ความเข้ากันได้กับฟิลด์ที่กำหนดเองของ Pods.

en: Compatibility with Polylang translation.
th: ความเข้ากันได้กับการแปลของ Polylang.

en: Compatible with Product Variations
th: เข้ากันได้กับความแปรผันของผลิตภัณฑ์

en: Configure for any post type and role to match your editing workflow.
th: กำหนดค่าตามประเภทโพสต์และบทบาทใด ๆ เพื่อตรงกับกระบวนการแก้ไขของคุณ.

en: Contact
th: ติดต่อ

en: Contact the PublishPress team
th: ติดต่อทีม PublishPress

en: Control New Revisions access with the %s.
th: ควบคุมการเข้าถึงการแก้ไขใหม่ด้วย %s.

en: Control New Revisions access with the manage_revision_queue capability.
th: ควบคุมการเข้าถึงการแก้ไขใหม่ด้วยความสามารถในการจัดการคิวการแก้ไข.

en: Control access to statuses per-role
th: ควบคุมการเข้าถึงสถานะตามบทบาท

en: Copy
th: คัดลอก

en: Copy content to the clipboard.
th: คัดลอกเนื้อหาไปยังคลิปบอร์ด

en: Copy revision comments to published post
th: คัดลอกความคิดเห็นการปรับปรุงไปยังโพสต์ที่เผยแพร่

en: Copy the above content to the clipboard.
th: คัดลอกเนื้อหาข้างต้นไปยังคลิปบอร์ด

en: Correct field display on Compare screen
th: แสดงฟิลด์ให้ถูกต้องในหน้าจอเปรียบเทียบ

en: Could not insert revision into the database
th: ไม่สามารถแทรกการแก้ไขลงในฐานข้อมูลได้

en: Create Revision
th: สร้างการแก้ไข

en: Create Revision button in editor opens new tab
th: ปุ่มสร้างการแก้ไขในตัวแก้ไขเปิดแท็บใหม่

en: Create Revision capabilities
th: สร้างความสามารถในการแก้ไข

en: Create Working Copy
th: สร้างสำเนาที่ทำงาน

en: Creating Revision...
th: กำลังสร้างการแก้ไข...

en: Creating Working Copy...
th: กำลังสร้างสำเนาที่ทำงาน...

en: Current Time
th: เวลาปัจจุบัน

en: Customize notification content and recipients for each notification type.
th: ปรับแต่งเนื้อหาและผู้รับการแจ้งเตือนสำหรับแต่ละประเภทการแจ้งเตือน.

en: Customize notification message and subject
th: ปรับแต่งข้อความและหัวข้อแจ้งเตือน

en: Decline
th: ปฏิเสธ

en: Default labels are "Not Submitted for Approval", "Submitted for Approval", "Scheduled Revision"
th: ป้ายกำกับเริ่มต้นคือ "ไม่ได้ส่งเพื่อขออนุมัติ", "ส่งเพื่อขออนุมัติ", "การแก้ไขที่กำหนดเวลา"

en: Define your own statuses before or after Revision Submitted
th: กำหนดสถานะของคุณเองก่อนหรือหลังการส่ง Revision

en: Delete
th: ลบ

en: Delete Past Revision
th: ลบการแก้ไขที่ผ่านมา

en: Delete Revision
th: ลบการแก้ไข

en: Delete settings and Revisions if plugin is deleted
th: ลบการตั้งค่าและ Revisions หากปลั๊กอินถูกลบ

en: Detailed documentation is also available on the plugin website.
th: เอกสารรายละเอียดยังมีให้ที่เว็บไซต์ปลั๊กอิน.

en: Direct Edit
th: แก้ไขโดยตรง

en: Disable Rank Math SEO panel for Revision edit
th: ปิดใช้งานแผง Rank Math SEO สำหรับการแก้ไข Revision

en: Discard Revision
th: ละทิ้งการแก้ไข

en: Display Hints
th: แสดงเคล็ดลับ

en: Display custom field changes
th: แสดงการเปลี่ยนแปลงฟิลด์ที่กำหนดเอง

en: Documentation
th: เอกสาร

en: Edit
th: แก้ไข

en: Edit %s:
th: แก้ไข %s:

en: Edit Parent
th: แก้ไขหลัก

en: Edit Revision
th: แก้ไขการแก้ไข

en: Edit of %s
th: แก้ไขของ %s

en: Edit of published Revision
th: แก้ไขของการเผยแพร่วารสาร

en: Edit parent post
th: แก้ไขโพสต์หลัก

en: Edit parent revision
th: แก้ไขการแก้ไขหลัก

en: Edit published post
th: แก้ไขโพสต์ที่เผยแพร่แล้ว

en: Editing others' Revisions requires role capability
th: การแก้ไขการแก้ไขของผู้อื่นต้องการความสามารถในบทบาท

en: Editor:
th: ผู้แก้ไข:

en: Email Editors and Administrators when a %s is approved
th: ส่งอีเมลไปยังบรรณาธิการและผู้ดูแลระบบเมื่อมีการอนุมัติ %s

en: Email Editors and Administrators when a %s is published
th: ส่งอีเมลไปยังบรรณาธิการและผู้ดูแลระบบเมื่อมีการเผยแพร่ %s

en: Email Editors and Administrators when a %s is submitted
th: ส่งอีเมลไปยังบรรณาธิการและผู้ดูแลระบบเมื่อมีการส่ง %s

en: Email designated Publishers when a %s is approved
th: ส่งอีเมลไปยังผู้เผยแพร่ที่กำหนดเมื่อมีการอนุมัติ %s

en: Email designated Publishers when a %s is published
th: ส่งอีเมลไปยังผู้เผยแพร่ที่กำหนดเมื่อมีการเผยแพร่ %s

en: Email designated Publishers when a %s is submitted
th: ส่งอีเมลไปยังผู้เผยแพร่ที่กำหนดเมื่อมีการส่ง %s

en: Email original Author when a %s is submitted
th: ส่งอีเมลไปยังผู้เขียนต้นฉบับเมื่อมีการส่ง %s

en: Email the Revisor when a %s is approved
th: ส่งอีเมลไปยังผู้ตรวจสอบเมื่อมีการอนุมัติ %s

en: Email the Revisor when a %s is published
th: ส่งอีเมลไปยังผู้ตรวจสอบเมื่อมีการเผยแพร่ %s

en: Email the original Author when a %s is approved
th: ส่งอีเมลไปยังผู้เขียนต้นฉบับเมื่อมีการอนุมัติ %s

en: Email the original Author when a %s is published
th: ส่งอีเมลไปยังผู้เขียนต้นฉบับเมื่อมีการเผยแพร่ %s

en: Enable %s
th: เปิดใช้งาน %s

en: Enable Change Requests
th: เปิดใช้งานคำขอเปลี่ยนแปลง

en: Enable deletion queue
th: เปิดใช้งานคิวการลบ

en: Enable legacy email notifications
th: เปิดใช้งานการแจ้งเตือนทางอีเมลแบบเก่า

en: Enable notification buffer
th: เปิดการแจ้งเตือนบัฟเฟอร์

en: Enable published content to be copied, edited, submitted for approval and managed on the %sNew Revisions%s screen.
th: เปิดใช้งานเนื้อหาที่เผยแพร่ให้สามารถคัดลอก แก้ไข ส่งเพื่อขออนุมัติ และจัดการบนหน้าจอ %sNew Revisions%s

en: Enhanced Revision access control with PublishPress plugins
th: การควบคุมการเข้าถึงการแก้ไขที่ดีขึ้นด้วยปลั๊กอิน PublishPress

en: Error Creating Revision
th: เกิดข้อผิดพลาดในการสร้างการแก้ไข

en: Every 2 Minutes
th: ทุก 2 นาที

en: Featured Image
th: ภาพที่โดดเด่น

en: Features
th: ฟีเจอร์

en: Filter
th: กรอง

en: For Revisions integration on the Content Calendar, Overview and Content Board, please update %sPublishPress Planner Pro%s.
th: สำหรับการรวม Revisions ในปฏิทินเนื้อหา, ภาพรวม และบอร์ดเนื้อหา โปรดอัปเดต %sPublishPress Planner Pro%s

en: For custom field changes, edit a scheduled %s.
th: สำหรับการเปลี่ยนแปลงฟิลด์กำหนดเอง ให้แก้ไข %s ที่กำหนดเวลาไว้.

en: For enhanced notifications, install %sPublishPress Planner%s.
th: สำหรับการแจ้งเตือนที่ได้รับการปรับปรุง ติดตั้ง %sPublishPress Planner%s.

en: For enhanced notifications, update %sPublishPress Planner%s.
th: เพื่อการแจ้งเตือนที่ดีขึ้น ให้ปรับปรุง %sPublishPress Planner%s.

en: Front end Revision editing
th: การแก้ไขการแก้ไขด้านหน้า

en: Front end Revision submission
th: การส่งการแก้ไขด้านหน้า

en: Get PublishPress Statuses Pro
th: รับ PublishPress Statuses Pro

en: Get PublishPress Statuses Pro and optimize your revision process with custom revision statuses.
th: รับ PublishPress Statuses Pro และเพิ่มประสิทธิภาพกระบวนการแก้ไขของคุณด้วยสถานะแก้ไขที่กำหนดเอง

en: Get Statuses Pro
th: รับ Statuses Pro

en: Has Revision
th: มีการแก้ไข

en: Here you can change the default value for settings which are controlled separately on each site.
th: ที่นี่คุณสามารถเปลี่ยนค่าตั้งต้นสำหรับการตั้งค่าที่ควบคุมแยกต่างหากในแต่ละไซต์

en: Hide copy buttons on Compare screen
th: ซ่อนปุ่มคัดลอกบนหน้าจอเปรียบเทียบ

en: Hide html tags on Compare screen
th: ซ่อนแท็ก html บนหน้าจอเปรียบเทียบ

en: History
th: ประวัติ

en: If a currently published post or page is edited and a future date set, the change will not be applied until the selected date.
th: หากโพสต์หรือหน้าที่เผยแพร่ในปัจจุบันถูกแก้ไขและตั้งวันที่ในอนาคต การเปลี่ยนแปลงจะไม่ถูกนำไปใช้จนกว่าจะถึงวันที่ที่เลือก.

en: If post contains custom html, require unfiltered_html capability
th: หากโพสต์มี html ที่กำหนดเอง ต้องการความสามารถ unfiltered_html

en: If post-specific permissions restrict or expand access to a post, apply those permissions to its revisions also.
th: หากสิทธิ์ที่เฉพาะเจาะจงต่อโพสต์จำกัดหรือขยายการเข้าถึงโพสต์ ให้ใช้สิทธิ์เหล่านั้นกับการแก้ไขของโพสต์ด้วย.

en: If the user can't edit the published post, require %s.
th: หากผู้ใช้ไม่สามารถแก้ไขโพสต์ที่เผยแพร่ได้ ให้กำหนด %s.

en: If the user can't edit the published post, require Create Revision capabilities (copy_posts, copy_others_pages, etc.)
th: หากผู้ใช้ไม่สามารถแก้ไขโพสต์ที่เผยแพร่ได้ ให้กำหนดความสามารถในการสร้างการแก้ไข (copy_posts, copy_others_pages, ฯลฯ)

en: If the user can't edit the published post, require Submit Revision capabilities (revise_posts, revise_others_pages, etc.)
th: หากผู้ใช้ไม่สามารถแก้ไขโพสต์ที่เผยแพร่ได้ ให้กำหนดความสามารถในการส่งการแก้ไข (revise_posts, revise_others_pages, ฯลฯ)

en: If the user can't edit the published post, require the %s.
th: หากผู้ใช้ไม่สามารถแก้ไขโพสต์ที่เผยแพร่ได้ ให้กำหนด %s.

en: If the user can't edit the published post, require the edit_others_revisions capability.
th: หากผู้ใช้ไม่สามารถแก้ไขโพสต์ที่เผยแพร่ได้ ให้กำหนดความสามารถในการแก้ไขการแก้ไขของผู้อื่น.

en: If the user can't edit the published post, require the list_others_revisions capability.
th: หากผู้ใช้ไม่สามารถแก้ไขโพสต์ที่เผยแพร่ได้ ให้กำหนดความสามารถในการแสดงรายการการแก้ไขของผู้อื่น.

en: If the user can't publish, require the %s to edit others' unpublished Posts.
th: หากผู้ใช้ไม่สามารถเผยแพร่ได้ จำเป็นต้องมี %s เพื่อแก้ไขโพสต์ที่ยังไม่เผยแพร่ของคนอื่น.

en: If the user can't publish, require the edit_others_drafts capability to edit others' unpublished Posts.
th: หากผู้ใช้ไม่สามารถเผยแพร่ได้ จำเป็นต้องมีความสามารถ edit_others_drafts เพื่อแก้ไขโพสต์ที่ยังไม่เผยแพร่ของคนอื่น.

en: If the user does not have a regular Edit link, recaption the %s link as "Edit."
th: หากผู้ใช้ไม่มีลิงก์แก้ไขปกติ ให้เปลี่ยนชื่อ %s ลิงก์เป็น "Edit."

en: If you like %1$s, please leave us a %2$s rating. Thank you!
th: ถ้าคุณชอบ %1$s กรุณาให้คะแนนเรา %2$s ขอบคุณครับ!

en: If you need help or have a new feature request, let us know.
th: หากคุณต้องการความช่วยเหลือหรือมีคำขอฟีเจอร์ใหม่ โปรดแจ้งให้เราทราบ.

en: In enhanced mode, a Revision's status is stored by standard WordPress schema. Some plugins are incompatible.
th: ในโหมดที่ได้รับการปรับปรุง สถานะของการแก้ไขจะถูกเก็บไว้ตามโครงสร้างมาตรฐานของ WordPress บางปลั๊กอินอาจไม่มีความเข้ากันได้

en: Install Statuses Pro to unlock custom revision statuses.
th: ติดตั้ง Statuses Pro เพื่อปลดล็อกสถานะการแก้ไขที่กำหนดเอง.

en: Integration with Beaver Builder's front end editor.
th: การรวมเข้ากับตัวแก้ไขด้านหน้าของ Beaver Builder.

en: Integration with Divi Builder and Divi Theme.
th: การรวมเข้ากับ Divi Builder และ Divi Theme.

en: Integration with Elementor's front end editor.
th: การรวมเข้ากับตัวแก้ไขด้านหน้าของ Elementor.

en: Integrations
th: การรวม

en: It will be published on %s
th: จะเผยแพร่ใน %s

en: Keep an archive of revision edits, even after the revision is published
th: เก็บบันทึกการแก้ไขการปรับปรุง แม้หลังจากที่การปรับปรุงถูกเผยแพร่แล้ว

en: Language-specific revisions
th: การแก้ไขเฉพาะภาษา

en: Learn More
th: เรียนรู้เพิ่มเติม

en: License
th: ใบอนุญาต

en: Limit to one active revision per post
th: จำกัดให้มีรีวิสที่ใช้งานอยู่หนึ่งรายการต่อโพสต์

en: List
th: รายการ

en: List %s for "My Activity" or "Revisions to My Posts" view
th: แสดง %s สำหรับการดู "กิจกรรมของฉัน" หรือ "การปรับปรุงในโพสต์ของฉัน"

en: List Revisions of this Post
th: รายการการแก้ไขของโพสต์นี้

en: Listing capabilities
th: ความสามารถในการจัดทำรายการ

en: Listing others' Revisions requires role capability
th: การแสดงรายการการแก้ไขของผู้อื่นต้องการความสามารถในบทบาท

en: Maintain published content with teamwork and precision using the Revisions model to submit, approve and schedule changes.
th: ดูแลเนื้อหาที่เผยแพร่ด้วยการทำงานเป็นทีมและความแม่นยำโดยใช้โมเดลการแก้ไขเพื่อนำเสนอ อนุมัติ และกำหนดเวลาเปลี่ยนแปลง

en: Manage
th: จัดการ

en: Management
th: การจัดการ

en: Managing %s requires role capability
th: การจัดการ %s ต้องการความสามารถในบทบาท

en: Maximum Revisions per post
th: จำนวนการแก้ไขสูงสุดต่อโพสต์

en: Maximum revisions per post:
th: จำนวนการแก้ไขสูงสุดต่อโพสต์:

en: Menu Order
th: ลำดับเมนู

en: Modification Date
th: วันที่แก้ไข

en: Modified
th: แก้ไขเมื่อ

en: Modified Date
th: วันที่แก้ไข

en: Modify preview link for better theme compatibility
th: แก้ไขลิงก์ตัวอย่างเพื่อความเข้ากันได้ที่ดีขึ้นกับธีม

en: Multilingual revisioning with WPML.
th: การแก้ไขหลายภาษาโดยใช้ WPML.

en: My Activity
th: กิจกรรมของฉัน

en: My Revisions
th: การแก้ไขของฉัน

en: Need Revisions Support?
th: ต้องการการสนับสนุนการแก้ไขหรือไม่?

en: Network Defaults
th: ค่าเริ่มต้นของเครือข่าย

en: Network Settings
th: การตั้งค่าเครือข่าย

en: Never
th: ไม่เคย

en: New Revisions
th: การแก้ไขใหม่

en: New Revisions %s
th: การแก้ไขใหม่ %s

en: New Revisions access requires role capability
th: การเข้าถึงการแก้ไขใหม่ต้องการความสามารถในบทบาท

en: New Revisions are changes which are not yet published.
th: New Revisions คือการเปลี่ยนแปลงที่ยังไม่ได้เผยแพร่

en: New Revisions:
th: การแก้ไขใหม่:

en: New predefined statuses: Deferred, Needs Work, Rejected
th: สถานะที่กำหนดไว้ล่วงหน้าใหม่: Deferred, Needs Work, Rejected

en: No author
th: ไม่มีผู้เขียน

en: No email notifications will be sent.
th: จะไม่มีการส่งการแจ้งเตือนทางอีเมล.

en: No revision specified.
th: ไม่มีการแก้ไขที่ระบุ.

en: No revisions found.
th: ไม่พบการแก้ไข

en: Not Submitted
th: ยังไม่ได้ส่ง

en: Not Submitted <span class="count">(%s)</span>
th: ยังไม่ได้ส่ง <span class=\"count\">(%s)</span>

en: Note that %1$s network-wide settings%2$s may also be available.
th: โปรดทราบว่า %1$sการตั้งค่าเครือข่ายทั่วทั้ง%2$s อาจมีให้ใช้งานด้วย

en: Note that archiving can also be disabled by %1$sPost Type%2$s.
th: โปรดทราบว่าการเก็บถาวรสามารถปิดการใช้งานได้โดย %1$sPost Type%2$s.

en: Note: Third party code may cause some post types to be incompatible with PublishPress Revisions.
th: หมายเหตุ: โค้ดของบุคคลที่สามอาจทำให้บางประเภทโพสต์ไม่เข้ากันกับ PublishPress Revisions

en: Notification Buffer
th: บัฟเฟอร์การแจ้งเตือน

en: Notification Log
th: บันทึกการแจ้งเตือน

en: Notifications
th: การแจ้งเตือน

en: Notify for a specific post type, category or term
th: แจ้งเตือนสำหรับ post type, หมวดหมู่ หรือคำศัพท์เฉพาะ

en: Now
th: ตอนนี้

en: On Revision publication, delete Editorial Comments
th: เมื่อเผยแพร่การปรับปรุง ให้ลบความคิดเห็นบรรณาธิการ

en: Options
th: ตัวเลือก

en: Page Template
th: แม่แบบหน้า

en: Past
th: ที่ผ่านมา

en: Past Revisions
th: การแก้ไขที่ผ่านมา

en: Past Revisions are earlier versions of a post.
th: Past Revisions คือเวอร์ชันก่อนหน้าของโพสต์

en: Permission for Submit Revision also enables Revision creation
th: สิทธิ์ในการส่งการแก้ไขยังเปิดใช้งานการสร้าง Revision

en: Ping Status
th: สถานะพิงค์

en: Planner Notifications Access-Limited
th: การแจ้งเตือนผู้วางแผนการเข้าถึงที่จำกัด

en: Planner Notifications for revision actions
th: การแจ้งเตือนสำหรับการกระทำการแก้ไขใน Planner

en: Please save changes to the revision before submitting it.
th: กรุณาบันทึกการเปลี่ยนแปลงในเวอร์ชันก่อนที่จะส่ง

en: Plugin integration details
th: รายละเอียดการรวมปลั๊กอิน

en: Plugin settings, New Revisions contents and related data will be deleted, but only after the last copy of Revisions / Revisions Pro is deleted.
th: การตั้งค่า Plugin, เนื้อหา Revision ใหม่และข้อมูลที่เกี่ยวข้องจะถูกลบ แต่จะถูกลบเฉพาะหลังจากสำเนาสุดท้ายของ Revisions / Revisions Pro ถูกลบ.

en: Post Author
th: ผู้เขียนโพสต์

en: Post Author: %s
th: ผู้เขียนโพสต์: %s

en: Post Date
th: วันที่โพสต์

en: Post Parent
th: โพสต์ผู้ปกครอง

en: Post Type
th: ประเภทโพสต์

[ctx: Posts / Pages / etc.]
en: of %s
th: ของ %s

en: Posts / Pages list: Use "Edit" caption for %s link
th: รายการโพสต์ / หน้า: ใช้คำบรรยาย "แก้ไข" สำหรับลิงก์ %s

en: Prevent Revision creation if the post already has another Revision in progress.
th: ป้องกันการสร้างการแก้ไขหากโพสต์มีการแก้ไขอื่นอยู่ในระหว่างดำเนินการ

en: Prevent Revisors from editing others' unpublished Posts
th: ป้องกัน Revisors จากการแก้ไขโพสต์ที่ยังไม่ได้เผยแพร่ของผู้อื่น

en: Prevent indexing of revisions
th: ป้องกันการจัดทำดัชนีของการแก้ไข

en: Prevent non-Administrators from restoring a revision without the %s.
th: ป้องกันไม่ให้ผู้ที่ไม่ใช่ผู้ดูแลระบบกู้คืนการแก้ไขโดยไม่มี %s.

en: Prevent non-Administrators from restoring a revision without the restore_revisions capability
th: ป้องกันไม่ให้ผู้ที่ไม่ใช่ผู้ดูแลระบบกู้คืนการแก้ไขโดยไม่มีความสามารถ restore_revisions

en: Preview
th: ดูตัวอย่าง

en: Preview / Approve
th: ดูตัวอย่าง / อนุมัติ

en: Preview / Restore
th: ดูตัวอย่าง / กู้คืน

en: Preview Link Type
th: ประเภทลิงก์ตัวอย่าง

en: Preview Revision
th: ดูตัวอย่างการแก้ไข

en: Preview and Approval:
th: การแสดงตัวอย่างและการอนุมัติ:

en: Preview it here:
th: ดูตัวอย่างที่นี่:

en: Preview other user's Revisions (without needing editing access).
th: ดูการแก้ไขของผู้ใช้อื่น (โดยไม่ต้องเข้าถึงการแก้ไข).

en: Preview revision in progress
th: กำลังแสดงตัวอย่างการแก้ไข

en: Preview this Revision
th: ดูตัวอย่างการแก้ไขนี้

en: Priority on ongoing compatibility
th: ความสำคัญในการรักษาความเข้ากันได้ที่กำลังดำเนินอยู่

en: Pro Feature
th: ฟีเจอร์ Pro

en: Product revisions
th: การแก้ไขผลิตภัณฑ์

en: Publication
th: การเผยแพร่

en: Publication Date: %s
th: วันที่เผยแพร่: %s

en: Publish %son approval%s
th: เผยแพร่ %son approval%s

en: Publish <b>on approval</b>
th: เผยแพร่ <b>เมื่อได้รับการอนุมัติ</b>

en: Publish Changes
th: เผยแพร่การเปลี่ยนแปลง

en: Publish Now
th: เผยแพร่ทันที

en: Publish Revision
th: เผยแพร่การแก้ไข

en: Publish scheduled revisions asynchronously, via a secondary http request from the server.  This is usually best since it eliminates delay, but some servers may not support it.
th: เผยแพร่การแก้ไขที่กำหนดเวลาแบบอะซิงโครนัส ผ่านคำขอ http รองจากเซิร์ฟเวอร์ สิ่งนี้มักจะดีที่สุดเนื่องจากช่วยขจัดความล่าช้า แต่บางเซิร์ฟเวอร์อาจไม่รองรับ.

en: Publish scheduled revisions using the WP-Cron mechanism. On some sites, publication will fail if this setting is disabled.
th: เผยแพร่การแก้ไขที่กำหนดเวลาโดยใช้กลไก WP-Cron บนบางไซต์ การเผยแพร่จะล้มเหลวหากการตั้งค่านี้ถูกปิดใช้งาน.

en: PublishPress Planner Integration.
th: การรวมเข้ากับ PublishPress Planner.

en: PublishPress Planner: Custom Notifications
th: PublishPress Planner: การแจ้งเตือนที่กำหนดเอง

en: PublishPress Revisions Documentation
th: เอกสารการแก้ไขของ PublishPress

en: PublishPress Revisions Network Defaults
th: ค่าพื้นฐานเครือข่าย PublishPress Revisions

en: PublishPress Revisions Network Settings
th: การตั้งค่าเครือข่าย PublishPress Revisions

en: PublishPress Revisions Settings
th: การตั้งค่าการแก้ไขของ PublishPress

en: PublishPress Revisions Site Settings
th: การตั้งค่าเว็บไซต์การแก้ไขของ PublishPress

en: Published Author
th: ผู้เขียนที่เผยแพร่

en: Published Date
th: วันที่เผยแพร่

en: Published Post
th: โพสต์ที่เผยแพร่

en: Publishers will be notified (but cannot be selected here).
th: ผู้เผยแพร่จะได้รับการแจ้งเตือน (แต่ไม่สามารถเลือกที่นี่ได้).

en: Purge Notification Buffer
th: ล้างบัฟเฟอร์การแจ้งเตือน

en: Query Loop Block: Adjust Revisor and Contributor capabilities to allow previewing in Revision editor
th: บล็อก Query Loop: ปรับความสามารถของ Revisor และ Contributor เพื่ออนุญาตให้ดูตัวอย่างในตัวแก้ไขการแก้ไข

en: Rank Math SEO may prevent Revision update on some sites.
th: Rank Math SEO อาจป้องกันการอัปเดต Revision บนบางเว็บไซต์.

en: Ready to enhance your revision notifications?
th: พร้อมที่จะปรับปรุงการแจ้งเตือนการแก้ไขของคุณหรือยัง?

en: Ready to enhance your revision workflow?
th: พร้อมที่จะปรับปรุงกระบวนการทำงานของการแก้ไขของคุณหรือยัง?

en: Refresh "Has Revision" flag before suppressing Create Revision
th: รีเฟรชธง "มีรีวิส" ก่อนที่จะปิดการสร้างรีวิส

en: Regenerate "post has revision" flags
th: สร้างใหม่ "โพสต์มีการแก้ไข" ธง.

en: Request Support
th: ขอรับการสนับสนุน

en: Requested for
th: ร้องขอสำหรับ

en: Requested publication: %s
th: การเผยแพร่ที่ร้องขอ: %s

en: Reset Filters
th: รีเซ็ตตัวกรอง

en: Restore
th: กู้คืน

en: Restore an archived Revision as the current revision.
th: กู้คืนการแก้ไขที่เก็บถาวรเป็นการแก้ไขปัจจุบัน.

en: Restoring a Revision requires role capability
th: การกู้คืนการแก้ไขต้องการความสามารถของบทบาท

en: Revert to Defaults
th: ย้อนกลับไปที่ค่าเริ่มต้น

en: Revised By
th: แก้ไขโดย

en: Revision
th: การแก้ไข

en: Revision Author: %s
th: ผู้เขียนการแก้ไข: %s

en: Revision Creation
th: การสร้างการแก้ไข

en: Revision Date
th: วันที่แก้ไข

en: Revision Date: %s
th: วันที่แก้ไข: %s

en: Revision ID only
th: Revision ID เท่านั้น

en: Revision Publication
th: การเผยแพร่วารสาร

en: Revision Scheduled
th: การแก้ไขที่กำหนดเวลาแล้ว

en: Revision Status
th: สถานะการแก้ไข

en: Revision Submission
th: การส่งรีวิส

en: Revision Submission Error
th: เกิดข้อผิดพลาดในการส่งการแก้ไข

en: Revision Submitted
th: การแก้ไขที่ส่งแล้ว

en: Revision Workflow
th: กระบวนการแก้ไข

en: Revision by a user who does not have the %s will cause all custom html tags to be stripped out.
th: การแก้ไขโดยผู้ใช้ที่ไม่มี %s จะทำให้แท็ก HTML ที่กำหนดเองทั้งหมดถูกลบออก

en: Revision by a user who does not have the unfiltered_html capability will cause all custom html tags to be stripped out.
th: การแก้ไขโดยผู้ใช้ที่ไม่มีความสามารถ unfiltered_html จะทำให้แท็ก HTML ที่กำหนดเองทั้งหมดถูกลบออก

en: Revision creation requires role capability
th: การสร้างรีวิสต้องการความสามารถในบทบาท

en: Revision for:
th: การแก้ไขสำหรับ:

en: Revision of this post is not allowed.
th: ไม่อนุญาตให้แก้ไขโพสต์นี้.

en: Revision preview and redirects
th: การแสดงตัวอย่างการแก้ไขและการเปลี่ยนเส้นทาง

en: Revision ready to edit.
th: การแก้ไขพร้อมสำหรับการแก้ไข

en: Revision schedule shown in Calendar
th: ตารางการแก้ไขแสดงในปฏิทิน

en: Revision status: %s %s %s %s
th: สถานะการแก้ไข: %s %s %s %s

en: Revision status: %s (requested publish date: %s) %s %s %s
th: สถานะการแก้ไข: %s (วันที่ขอเผยแพร่: %s) %s %s %s

en: Revision submission and approval for products.
th: การส่งและการอนุมัติการแก้ไขสำหรับผลิตภัณฑ์.

en: Revision submission requires role capability
th: การส่งการแก้ไขต้องการความสามารถในบทบาท

en: Revision updated.
th: การแก้ไขได้รับการอัปเดตแล้ว

en: Revision updated. %sView Preview%s
th: การแก้ไขได้รับการอัปเดตแล้ว %sดูตัวอย่าง%s

en: Revisions
th: การแก้ไข

en: Revisions carry over Polylang data
th: การแก้ไขจะรักษาข้อมูลของ Polylang

[ctx: Revisions of "Post Title"]
en: of "%s"
th: ของ "%s"

en: Revisions of %s
th: การแก้ไขของ %s

[ctx: Revisions of Post "Post Title"]
en: of %s "%s"
th: ของ %s "%s"

en: Revisor
th: ผู้ตรวจสอบ

en: Revisors can create a new revision for any custom post type
th: Revisors สามารถสร้างการปรับปรุงใหม่สำหรับ post type ที่กำหนดเองได้

en: Save Changes
th: บันทึกการเปลี่ยนแปลง

en: Save Revision
th: บันทึกการแก้ไข

en: Save changes to continue.
th: บันทึกการเปลี่ยนแปลงเพื่อดำเนินการต่อ

en: Schedule
th: กำหนดเวลา

en: Schedule Changes
th: กำหนดการเปลี่ยนแปลง

en: Schedule Revision
th: กำหนดการแก้ไข

en: Scheduled
th: กำหนดเวลาแล้ว

en: Scheduled <span class="count">(%d)</span>
th: กำหนดเวลา <span class=\"count\">(%d)</span>

en: Scheduled <span class="count">(%s)</span>
th: กำหนดเวลา <span class=\"count\">(%s)</span>

en: Scheduled Change
th: การเปลี่ยนแปลงตามกำหนดเวลา

en: Scheduled Changes
th: การเปลี่ยนแปลงตามกำหนดเวลา

en: Scheduled Rev.
th: กำหนดการแก้ไข

en: Scheduled Revision
th: กำหนดการแก้ไข

en: Scheduled Revision Publication
th: การเผยแพร่วารสารที่กำหนดเวลา

en: Scheduled Revisions
th: การแก้ไขที่กำหนดเวลาแล้ว

en: Scheduled Revisions are unavailable because WP-Cron is disabled. If you are triggering WP-Cron externally, see %sRevisions > Settings > New Revisions > Scheduling%s.
th: การแก้ไขที่กำหนดเวลาไม่สามารถใช้ได้เนื่องจาก WP-Cron ถูกปิดใช้งาน หากคุณเรียกใช้ WP-Cron จากภายนอก ให้ดูที่ %sการแก้ไข > การตั้งค่า > การแก้ไขใหม่ > การกำหนดเวลา%s.

en: Scheduled for
th: กำหนดเวลาไว้สำหรับ

en: Scheduled publication: %s
th: กำหนดการเผยแพร่: %s

en: Scheduling
th: การกำหนดเวลา

en: Search Revisions
th: ค้นหาการแก้ไข

en: Search results for "%s"
th: ผลการค้นหาสำหรับ "%s"

en: Seconds until next buffer processing time: %d
th: วินาทีจนถึงเวลาประมวลผลบัฟเฟอร์ถัดไป: %d

en: Send revision action notifications using the customizable %1$sPublishPress Planner Notifications system%2$s.
th: ส่งการแจ้งเตือนการแก้ไขโดยใช้ระบบ %1$sPublishPress Planner Notifications%2$s ที่ปรับแต่งได้.

en: Sent in last day: %d / %d
th: ส่งในวันที่แล้ว: %d / %d

en: Sent in last hour: %d / %d
th: ส่งในชั่วโมงที่แล้ว: %d / %d

en: Sent in last minute: %d / %d
th: ส่งในนาทีที่แล้ว: %d / %d

en: Set "Needs Update" for any post with translations which was updated (possibly by revision approval) more recently than its translations.
th: ตั้งค่า "ต้องการอัปเดต" สำหรับโพสต์ใด ๆ ที่มีการแปลซึ่งได้รับการอัปเดต (อาจจะโดยการอนุมัติ Revision) เมื่อเร็ว ๆ นี้มากกว่าการแปลของมัน.

en: Setting Scope
th: ขอบเขตการตั้งค่า

en: Settings
th: การตั้งค่า

en: Show Current Revision top bar after revision publication
th: แสดงแถบด้านบนการปรับปรุงปัจจุบันหลังจากการเผยแพร่การปรับปรุง

en: Show Notification Log / Buffer
th: แสดงบันทึกการแจ้งเตือน / บัฟเฟอร์

en: Show Preview Links
th: แสดงลิงก์ตัวอย่าง

en: Show descriptive captions for PublishPress Revisions settings.
th: แสดงคำบรรยายที่เป็นลักษณะสำหรับการตั้งค่า PublishPress Revisions.

en: Show with message content
th: แสดงพร้อมเนื้อหาข้อความ

en: Site uses a custom trigger for WP-Cron tasks
th: ไซต์ใช้การกระตุ้นแบบกำหนดเองสำหรับงาน WP-Cron

en: Some themes may block revision preview.
th: ธีมบางตัวอาจบล็อกการแสดงตัวอย่างการแก้ไข.

en: Some themes may require this setting for correct revision preview display.
th: ธีมบางตัวอาจต้องการการตั้งค่านี้สำหรับการแสดงตัวอย่างการแก้ไขอย่างถูกต้อง.

en: Some themes or plugins may require Revision Slug or Revision ID link type for proper template loading and field display.
th: ธีมบางตัวหรือปลั๊กอินอาจต้องการ Revision Slug หรือ Revision ID ประเภทลิงก์เพื่อการโหลดแม่แบบและการแสดงฟิลด์อย่างถูกต้อง.

en: Sorry, you are not allowed to approve this revision.
th: ขอโทษค่ะ คุณไม่ได้รับอนุญาตให้อนุมัติการแก้ไขนี้

en: Sorry, you are not allowed to decline this revision.
th: ขอโทษค่ะ คุณไม่ได้รับอนุญาตให้ปฏิเสธการแก้ไขนี้

en: Sorry, you are not allowed to delete this revision.
th: ขอโทษค่ะ คุณไม่ได้รับอนุญาตให้ลบการแก้ไขนี้

en: Sorry, you are not allowed to submit this revision.
th: ขอโทษค่ะ คุณไม่ได้รับอนุญาตให้ส่งการแก้ไขนี้

en: Specify which PublishPress Revisions Settings to control network-wide. Unselected settings are controlled separately on each site.
th: ระบุการตั้งค่า PublishPress Revisions ที่จะควบคุมทั่วทั้งเครือข่าย การตั้งค่าที่ไม่ได้เลือกจะถูกควบคุมแยกต่างหากในแต่ละเว็บไซต์.

en: Standard storage schema for broadest 3rd party compat
th: โครงสร้างการจัดเก็บมาตรฐานสำหรับความเข้ากันได้ของบุคคลที่สามที่กว้างที่สุด

en: Status
th: สถานะ

en: Status workflow can be nested with sub-statuses
th: กระบวนการทำงานของสถานะสามารถซ้อนกันได้ด้วยสถานะย่อย

en: Statuses
th: สถานะ

en: Statuses can be specific to a post type
th: สถานะสามารถเฉพาะเจาะจงสำหรับ post type

en: Store custom fields of submitted and scheduled revisions for archive
th: เก็บฟิลด์ที่กำหนดเองของการปรับปรุงที่ส่งและกำหนดเวลาไว้ในคลัง

en: Store custom fields with revisions
th: เก็บฟิลด์ที่กำหนดเองพร้อมการแก้ไข

en: Submission
th: การส่ง

en: Submit
th: ส่ง

en: Submit Change Request
th: ส่งคำขอเปลี่ยนแปลง

en: Submit Changes
th: ส่งการเปลี่ยนแปลง

en: Submit Revision
th: ส่งการแก้ไข

en: Submit Revision capabilities
th: ความสามารถในการส่งการแก้ไข

en: Submitted
th: ส่งแล้ว

en: Submitted <span class="count">(%s)</span>
th: ส่งแล้ว <span class=\"count\">(%s)</span>

en: Submitted Rev.
th: การแก้ไขที่ส่งแล้ว

en: Submitted Revision
th: ส่งการแก้ไข

en: Submitted Revisions
th: การแก้ไขที่ส่งแล้ว

en: Support ACFE data model.
th: สนับสนุนโมเดลข้อมูล ACFE.

en: Support ACFE single_meta data type
th: สนับสนุนประเภทข้อมูล single_meta ของ ACFE

en: Sync "Needs Update" flags
th: ซิงค์ "ต้องการอัปเดต" ธง

en: Target specific roles, users, or user groups
th: กำหนดเป้าหมายบทบาท, ผู้ใช้ หรือกลุ่มผู้ใช้เฉพาะ

en: The Revision is Scheduled
th: การแก้ไขได้ถูกกำหนดเวลาแล้ว

en: The Revision is Submitted
th: การแก้ไขได้ถูกส่งแล้ว

en: The Revision is ready to edit.
th: การแก้ไขพร้อมสำหรับการแก้ไข

en: The WP-Cron trigger is disabled, but scheduled tasks are still excecuted using a custom trigger.
th: การกระตุ้น WP-Cron ถูกปิดใช้งาน แต่การทำงานที่กำหนดเวลายังคงถูกดำเนินการโดยใช้การกระตุ้นแบบกำหนดเอง.

en: The post already has a revision in process.
th: โพสต์นี้มีการแก้ไขที่กำลังดำเนินการอยู่แล้ว

en: The requested revision does not exist.
th: ไม่มีการแก้ไขที่ร้องขออยู่.

en: The revision preview argument is configured by constant definition: %s
th: พารามิเตอร์การแสดงตัวอย่างการแก้ไขถูกกำหนดโดยการนิยามค่าคงที่: %s

en: The revision was approved and is now live on the site. %s
th: การแก้ไขได้รับการอนุมัติและตอนนี้ออนไลน์อยู่บนเว็บไซต์แล้ว. %s

en: The revision was published.
th: การแก้ไขได้ถูกเผยแพร่แล้ว

en: The revision was restored.
th: การแก้ไขได้ถูกกู้คืนแล้ว

en: The revision was scheduled for publication.
th: การแก้ไขได้ถูกกำหนดเวลาเผยแพร่แล้ว

en: The revision will be deleted. Are you sure?
th: การแก้ไขนี้จะถูกลบ คุณแน่ใจไหม?

en: The revision you submitted for the %1$s "%2$s" has been approved.
th: การแก้ไขที่คุณส่งสำหรับ %1$s "%2$s" ได้รับการอนุมัติแล้ว.

en: The scheduled revision you submitted for the %1$s "%2$s" has been published.
th: การแก้ไขที่กำหนดเวลาที่คุณส่งสำหรับ %1$s "%2$s" ได้เผยแพร่แล้ว.

en: The submitter was %1$s.
th: ผู้ส่งคือ %1$s.

en: The unfiltered_html capability is required to create a revision of this post.
th: ต้องการความสามารถ unfiltered_html เพื่อสร้างการแก้ไขของโพสต์นี้.

en: The unfiltered_html capability is required to create a revision of this post. See %sdocumentation%s.
th: ความสามารถ unfiltered_html จำเป็นต้องมีเพื่อสร้างการแก้ไขของโพสต์นี้ ดู %sเอกสาร%s

en: Theme Compat: For front page revision preview, set home flag
th: Theme Compat: สำหรับการดูตัวอย่างการปรับปรุงหน้าแรก ให้ตั้งค่า home flag

en: These are the default settings for options which can be adjusted per-site.
th: นี่คือตั้งค่าเริ่มต้นสำหรับตัวเลือกที่สามารถปรับแต่งได้ตามไซต์

en: This allows immediate approval within the Compare screen. If disabled, a Preview link is provided instead.
th: สิ่งนี้ช่วยให้การอนุมัติเกิดขึ้นทันทีในหน้าจอเปรียบเทียบ หากปิดใช้งาน จะมีลิงก์ตัวอย่างแทน.

en: This is a %s (for publication on %s). %s %s %s
th: นี่คือ %s (สำหรับการเผยแพร่บน %s). %s %s %s

en: This is a %s (requested publish date: %s). %s %s %s
th: นี่คือ %s (วันที่ขอเผยแพร่: %s). %s %s %s

en: This is a %s. %s %s %s
th: นี่คือ %s. %s %s %s

en: This is a Past Revision (from %s). %s %s
th: นี่คือการแก้ไขที่ผ่านมา (จาก %s). %s %s

en: This is the Current Revision. %s
th: นี่คือการแก้ไขปัจจุบัน. %s

en: This may improve compatibility with some plugins.
th: สิ่งนี้อาจช่วยปรับปรุงความเข้ากันได้กับปลั๊กอินบางตัว.

en: This plugin introduces a new user role, "Revisor."
th: ปลั๊กอินนี้นำเสนอบทบาทผู้ใช้ใหม่ "Revisor."

en: This post type does not support Past Revisions.
th: post type นี้ไม่รองรับ Past Revisions

en: This revision is not scheduled yet. It must be approved.
th: การแก้ไขนี้ยังไม่ได้กำหนดเวลา ต้องได้รับการอนุมัติ

en: This should usually be enabled, except to work around conflicts with other another plugin's postmeta data.
th: โดยปกติควรเปิดใช้งาน ยกเว้นเพื่อหลีกเลี่ยงความขัดแย้งกับข้อมูล postmeta ของปลั๊กอินอื่น.

en: This was an update to a revision which is still in the workflow process.
th: นี่คือการอัปเดตสำหรับการแก้ไขที่ยังอยู่ในกระบวนการทำงาน

en: This was an update to a revision which was published after further editing.
th: นี่คือการอัปเดตสำหรับการแก้ไขที่ถูกเผยแพร่หลังจากการแก้ไขเพิ่มเติม

en: To avoid notification failures, buffer emails for delayed sending once minute, hour or day limits are exceeded
th: เพื่อหลีกเลี่ยงความล้มเหลวในการแจ้งเตือน ให้บัฟเฟอร์อีเมลสำหรับการส่งที่ล่าช้าเมื่อเวลาหนึ่งนาที ชั่วโมง หรือวันถูกเกินขีดจำกัด

en: To expand the Pages list, assign %s.
th: เพื่อขยายรายการหน้า ให้กำหนด %s.

en: To expand the Pages list, assign Listing capabilities (list_others_pages, list_published_posts, etc.)
th: เพื่อขยายรายการหน้า ให้กำหนดความสามารถในการจัดทำรายการ (list_others_pages, list_published_posts, ฯลฯ)

en: Translation Management integration
th: การรวมการจัดการการแปล

en: Translation retained on Revision approval
th: การแปลที่เก็บไว้เมื่ออนุมัติการแก้ไข

en: Trigger update on revision approval
th: กระตุ้นการอัปเดตเมื่ออนุมัติการแก้ไข

en: Truncate Notification Log
th: ตัดทอนบันทึกการแจ้งเตือน

en: Unlock %s integration to enhance your revisions solution.
th: ปลดล็อกการรวม %s เพื่อพัฒนาวิธีแก้ไขการแก้ไขของคุณ

en: Unlock Pro Integrations
th: ปลดล็อก Pro Integrations

en: Unschedule
th: ยกเลิกกำหนดการ

en: Unsubmitted Revision
th: การแก้ไขที่ยังไม่ส่ง

en: Unsubmitted Revisions
th: การแก้ไขที่ยังไม่ส่ง

en: Update Modified Date
th: อัปเดตวันที่แก้ไข

en: Update Publish Date
th: อัปเดตวันที่เผยแพร่

en: Update Revision
th: อัปเดตการแก้ไข

en: Update custom fields on revision publication
th: อัปเดตฟิลด์ที่กำหนดเองเมื่อเผยแพร่การแก้ไข

en: Update in progress...
th: กำลังอัปเดต...

en: Update post before creating %s.
th: อัปเดตโพสต์ก่อนสร้าง %s.

en: Upgrade to Pro
th: อัปเกรดเป็น Pro

en: Upgrade to Pro to enable this integration
th: อัปเกรดเป็น Pro เพื่อเปิดใช้งานการรวมนี้

en: Upgrade to PublishPress Revisions Pro for integration with key features of these plugins:
th: อัปเกรดเป็น PublishPress Revisions Pro เพื่อการรวมเข้ากับฟีเจอร์หลักของปลั๊กอินเหล่านี้:

en: Upgrade to Revisions Pro
th: อัปเกรดเป็น Revisions Pro

en: Upgrade to Revisions Pro for integration with our PublishPress Planner Notifications framework.
th: อัปเกรดเป็น Revisions Pro เพื่อรวมเข้ากับกรอบการแจ้งเตือน PublishPress Planner ของเรา.

en: Upgrade to Revisions Pro to send revision action notifications using the customizable %1$sPublishPress Planner Notifications system%2$s.
th: อัปเกรดเป็น Revisions Pro เพื่อส่งการแจ้งเตือนการแก้ไขโดยใช้ระบบ %1$sPublishPress Planner Notifications%2$s ที่ปรับแต่งได้.

en: Upgrade to Revisions Pro to unlock Planner Notifications integration.
th: อัปเกรดเป็น Revisions Pro เพื่อปลดล็อกการรวมการแจ้งเตือน Planner.

en: Upgrade to the Pro version for optimal compatibility and prompt, professional support.
th: อัปเกรดเป็นเวอร์ชัน Pro เพื่อความเข้ากันได้ที่ดีที่สุดและการสนับสนุนที่รวดเร็วและเป็นมืออาชีพ.

en: Use %1$sPlanner Notifications%2$s
th: ใช้ %1$sการแจ้งเตือนของผู้วางแผน%2$s

en: Use WP-Cron scheduling
th: ใช้การกำหนดเวลาของ WP-Cron

en: Use alternate labeling: "Working Copy" > "Change Request" > "Scheduled Change"
th: ใช้การตั้งชื่อแบบอื่น: "สำเนาทำงาน" > "คำขอเปลี่ยนแปลง" > "การเปลี่ยนแปลงที่กำหนดเวลา"

en: Use extended captions for Approve button in Post Editor
th: ใช้คำบรรยายที่ขยายสำหรับปุ่มอนุมัติในตัวแก้ไขโพสต์

en: Use this tab to make NETWORK-WIDE changes to PublishPress Revisions settings. %s
th: ใช้แท็บนี้เพื่อทำการเปลี่ยนแปลงทั่วทั้งเครือข่ายในตั้งค่า PublishPress Revisions %s

[ctx: User role]
en: Revisor
th: ผู้ตรวจสอบ

en: Users can always administer revisions to their own editable posts
th: ผู้ใช้สามารถจัดการการแก้ไขโพสต์ที่สามารถแก้ไขได้ของตนเองได้เสมอ

en: Users matching Planner > Notifications configuration get revision notifications only if they can edit the published post.
th: ผู้ใช้ที่ตรงกับการตั้งค่า Planner > Notifications จะได้รับการแจ้งเตือนการแก้ไขก็ต่อเมื่อพวกเขาสามารถแก้ไขโพสต์ที่เผยแพร่ได้.

en: Users will need the %s to edit others' Unsubmitted Revisions.
th: ผู้ใช้จะต้องมี %s เพื่อแก้ไขการแก้ไขที่ยังไม่ได้ส่งของผู้อื่น.

en: Users will need the manage_unsubmitted_revisions capability to edit others' Unsubmitted Revisions.
th: ผู้ใช้จะต้องมีความสามารถในการจัดการการแก้ไขที่ยังไม่ได้ส่งเพื่อแก้ไขการแก้ไขที่ยังไม่ได้ส่งของผู้อื่น.

en: View / Approve
th: ดู / อนุมัติ

en: View / Moderate saved revision
th: ดู / ปรับแก้การแก้ไขที่บันทึกไว้

en: View / Publish
th: ดู / เผยแพร่

en: View / Submit saved revision
th: ดู / ส่งการแก้ไขที่บันทึกไว้

en: View / moderate saved revision
th: ดู / ปรับปรุงการแก้ไขที่บันทึกไว้

en: View Knowledge Base
th: ดูฐานความรู้

en: View Past Revisions.
th: ดูการแก้ไขที่ผ่านมา.

en: View it online:
th: ดูออนไลน์ที่:

en: View only revisions of %s
th: ดูเฉพาะการแก้ไขของ %s

en: View preview
th: ดูตัวอย่าง

en: View published post
th: ดูโพสต์ที่เผยแพร่

en: View revision in progress
th: ดูการแก้ไขที่กำลังดำเนินอยู่

en: View saved revision
th: ดูการแก้ไขที่บันทึกไว้

en: View unsaved changes
th: ดูการเปลี่ยนแปลงที่ยังไม่บันทึก

en: When a %s is published, update post modified date to current time.
th: เมื่อ %s ถูกเผยแพร่ ให้ปรับปรุงวันที่แก้ไขโพสต์เป็นเวลาปัจจุบัน

en: When a %s is published, update post publish date to current time.
th: เมื่อ %s ถูกเผยแพร่ ให้ปรับปรุงวันที่เผยแพร่โพสต์เป็นเวลาปัจจุบัน

en: When a new revision is created by any user who is allowed to submit revisions, automatically submit it.
th: เมื่อมีการสร้างการแก้ไขใหม่โดยผู้ใช้ที่ได้รับอนุญาตให้ส่งการแก้ไข ให้ส่งการแก้ไขนั้นโดยอัตโนมัติ.

en: With PublishPress Planner Pro, send notifications to a Slack channel
th: ด้วย PublishPress Planner Pro ส่งการแจ้งเตือนไปยังช่อง Slack

en: Work around cache plugin conflicts by requerying for revisions before suppressing the New Revision link.
th: แก้ไขปัญหาความขัดแย้งของปลั๊กอินแคชโดยการรีเควสข้อมูลการแก้ไขใหม่ก่อนที่จะซ่อนลิงก์การแก้ไขใหม่

en: Working Copies
th: สำเนาที่ทำงาน

en: Working Copies <span class="count">(%d)</span>
th: สำเนาที่ทำงาน <span class=\"count\">(%d)</span>

en: Working Copy
th: สำเนาที่ทำงาน

en: Working Copy creation requires role capability
th: การสร้างสำเนาทำงานต้องการความสามารถในบทบาท

en: Working Copy ready
th: สำเนาที่ทำงานพร้อมแล้ว

en: You are not allowed to manage revisions.
th: คุณไม่สามารถจัดการการแก้ไขได้.

en: You can also specify %1$sdefaults for site-specific settings%2$s.
th: คุณยังสามารถระบุ %1$sค่าตั้งต้นสำหรับการตั้งค่าเฉพาะไซต์%2$s

en: You're using PublishPress Revisions Free. The Pro version has more features and support. %sUpgrade to Pro%s
th: คุณกำลังใช้ PublishPress Revisions ฟรี. เวอร์ชัน Pro มีฟีเจอร์และการสนับสนุนเพิ่มเติม. %sอัปเกรดเป็น Pro%s

en: [%s] %s Publication Notice
th: [%s] การแจ้งเตือนการเผยแพร่ %s

en: [%s] %s Updated
th: [%s] %s ได้รับการปรับปรุง

en: [%s] Revision Approval Notice
th: [%s] การแจ้งเตือนการอนุมัติการแก้ไข

en: filter:
th: ตัวกรอง:

[ctx: groups per page (screen options)]
en: Revisions
th: การแก้ไข

en: just now
th: เมื่อสักครู่นี้

en: network-wide control of "%s"
th: การควบคุมทั่วทั้งเครือข่ายของ "%s"

en: no %s revisions available.
th: ไม่มีการแก้ไข %s ที่มีอยู่.

[ctx: revision date]
en: on %s
th: เมื่อ %s

[ctx: revisions]
en: Compare
th: เปรียบเทียบ

[ctx: revisions]
en: Decline
th: ปฏิเสธ

en: select
th: เลือก

en: select recipients
th: เลือกผู้รับ

en: show current users (%d)
th: แสดงผู้ใช้ปัจจุบัน (%d)

en: show eligible users (%d)
th: แสดงผู้ใช้ที่มีสิทธิ (%d)

en: unselect
th: ยกเลิกการเลือก
